em bị nổi khá nhiều , từ bắn lazer, bôi thuốc , giờ tay em thẹo tùm lum mà ko khỏi, trên mạng thì quá nhiều thuốc em mua về xài thì tay đầy sẹo, đi da liệu khám thì bác sỷ bảo bắn laze, 1 vòng lẫn quẩn cứ lập đi lập lại suốt 2 năm trời, vs hiện giờ 2 tháng nay nó tái phát nổi rất nhiêu trên tay em , hiện giờ em đang strees rất nặng vì cái bệnh này , tay thì sẹo vẫn còn đó mụn cóc mới lại nổi lên, lên mạng thi đủ loại thuốc châm mua vê thì sức thi đầy sẹo, giở em như người mất hồn cứ bị bế tắc sao á ko tìm ra dc hướng giải quyết nữa, giờ em nhìn đâu cũng thấy mụn cóc ,mặt em nổi hột mụn em cũng tưỡng mụn cóc huhu ám ảnh kinh hồn, mấy anh ơi giúp em với, minh tha thiết cầu khẩn các bạn ai trị dc hết thì giúp mình với minh mệt mọi lắm rồi ;((, giờ em mới mua thuốc VIÊM DA BẢO PHƯƠNG về sức mà ko biết ổn ko , em ko dám mua mấy loại kia nữa ạ sợ dính sẹo, giờ tay em đây sẹo và đang bôi loại RẹuvaSil của mỹ ạ , mơi bôi dc 1 tuần ko biết loại đó có ổn ko ạ, xn mấy anh giúp em với , giờ lên mạng tim thuốc em hoa cả mắt, đi khám da liêu thi bác sỹ kêu bắn laser huhu bế tắc lắm rồi ạ