Em có 1 bạn học cùng lớp đại học, bạn này là nữ mà tính tình như con trai và có hơi ghét em từ trước rồi, hồi cấp 3 có chung trường nhưng tận lên lúc đại học này đầu năm có nói chuyện với em thì bạn có kể hồi đó là ghét em thật, nhưng lên đại học thì thấy ko ghét như trước nữa giờ bớt ghét rồi. Nhưng có lần nói chuyện đùa đùa trên internet e có hỏi bạn 1 vấn đề gì đó về học tập nhiều lần vì sợ ko chắc chắn và rồi bạn đó nói " bộ ko tin bản hả", cái em nói là sợ bị lừa nên phải hỏi kĩ, xong bạn nói là "sợ bị tui hại à, tui sẽ đợi cơ hội nếu có ..", với lại mấy lần trước em có lần tâm sự với bạn đó về vụ em xém đạp kim tiêm và sợ bị hiv các kiểu ...Xong rồi là sáng hom qua e có đi học và ngồi kế cái bạn đó, cụ thể là 1 bàn ngang 4 chỗ ngồi thì bạn đó ngồi gần ngay tay bên phải của em, học sáng từ 7h30 đến 9h ra chơi vào 9h30 e mới phát hiện để ý thấy phần da gần chỗ cù chõ tay phải có bị 1 dấu chấm xước da nhỏ ngay lỗ chân lông nhưng em ko thấy máu, em ko biết là do em gãi bị xước hay là đụng trúng cái gì.. nhưng e lo sợ là bạn đó biết e sợ hiv vì có lần e kể chuyện cho bạn đó nghe và bạn đó đã đi lụm kim tiêm ở đâu rồi đem vào lớp đợi thời cơ tiếp cận gần e lúc e mất cảnh giác để lây hiv hay ko? Tại có lần bạn nói sẽ hại e nếu có cơ hội... và chỗ vết xước nhỏ đó giờ nó đóng vẩy 1 chấm ạ.... Anh chị đọc kĩ câu chuyện rồi cho em lời khuyên đi em cảm ơn nhiều lắm ạ