Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Bị tuột bao khi rút dương vật ra

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2

Bị tuột bao khi rút dương vật ra

Xin chào anh chị ạ!

Hôm nay em có quan hệ đồng giới và em là người cho. Trong suốt quá trình quan hệ em có đeo bao và thỉnh thoảng có kiểm tra để chắc là miệng bao còn dưới gốc dương vật.

Sau khi xuất lần 1 em vẫn để dương vật nằm trong và tiếp tục quan hệ. Sau khi xuất lần 2, em có vịn miệng bao để rút ra. Nhưng em rất ngạc nhiên khi nhìn xuống thì ko còn thấy bao trên dương vật và bao dính lại ở hậu môn bạn kia - em dung tay để nắm kéo bao ra. Em kiểm tra bao thì thấy tinh dịch ở trong bao ạ.

Có nguy cơ nào mà bao bị tuột hoàn toàn mà em ko biết ko ạ?
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi bivn12 Xem bài viết
    Xin chào anh chị ạ!

Hôm nay em có quan hệ đồng giới và em là người cho. Trong suốt quá trình quan hệ em có đeo bao và thỉnh thoảng có kiểm tra để chắc là miệng bao còn dưới gốc dương vật.

Sau khi xuất lần 1 em vẫn để dương vật nằm trong và tiếp tục quan hệ. Sau khi xuất lần 2, em có vịn miệng bao để rút ra. Nhưng em rất ngạc nhiên khi nhìn xuống thì ko còn thấy bao trên dương vật và bao dính lại ở hậu môn bạn kia - em dung tay để nắm kéo bao ra. Em kiểm tra bao thì thấy tinh dịch ở trong bao ạ.

Có nguy cơ nào mà bao bị tuột hoàn toàn mà em ko biết ko ạ?

Những gì bạn kể bị tuột bao cao su rút ra không có nguy cơ.

Thông tin về chủ đề này