Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Tương lai sẽ ra sao

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    1

Tương lai sẽ ra sao

Sáng nay 1.1.2019 ngày đầu năm mới ngày bắt đầu của mọi sự mới, hy vọng là đều tốt đẹp.
    Tạm biệt năm cũ 2018 một năm của toàn những chuyện đau buồn đến với bản thân sự ra đi của 1 số tiền khủng sự mang lấy tai nạn xe cộ và những điều rắc rối đeo bám không buông.
    Sau một năm nhìn lại mình đã được gì và mất gì và điều đó giờ không quan trọng nữa vì đã là chuyện quá khứ, mình sống cho tương lai thì hãy hướng tới tương lai sự lạc quan luôn là là liều thuốc bổ cho những người mang căn bệnh như mình.
    Nếu như ông trời hỏi đến với thế gian này con muốn là gì? Điều mà con không bao giờ muốn mình là gay (Xin lỗi các bạn gay nhe) vì gay khổ lắm, sống phải luôn đối mặt với bao kì thị phải sống giả với phải luôn suy nghĩ các câu trả lời cho các câu hỏi vô tình của những người xung quanh. Sống với tâm trạng luôn đối phó vậy thử hỏi có vui vẻ gì đâu có ý nghĩa gì nữa. Chỉ mong sao được làm cơn gió nhẹ để làm mát cho cuộc đời, để được chu du khắp nơi.
    Đầu năm xin cầu chúc cho diễn đàn luôn vui, các thành viên khỏe mạnh và các bạn đang bệnh luôn lạc quan và đủ sức vượt qua căn bệnh này. Mong sao thế giới sớm tìm được thuốc giá rẻ trị dứt căn bệnh thế kỷ này.
    Chúc mừng năm mới.
    Happy New York year.
    新年快樂
    Lần sửa cuối bởi VoviMhan, ngày 01-01-2019 lúc 07:04.

Thành viên chính thức
    Cảm ơn
    20
    Trích dẫn Gửi bởi VoviMhan Xem bài viết
    Sáng nay 1.1.2019 ngày đầu năm mới ngày bắt đầu của mọi sự mới, hy vọng là đều tốt đẹp.
    Tạm biệt năm cũ 2018 một năm của toàn những chuyện đau buồn đến với bản thân sự ra đi của 1 số tiền khủng sự mang lấy tai nạn xe cộ và những điều rắc rối đeo bám không buông.
    Sau một năm nhìn lại mình đã được gì và mất gì và điều đó giờ không quan trọng nữa vì đã là chuyện quá khứ, mình sống cho tương lai thì hãy hướng tới tương lai sự lạc quan luôn là là liều thuốc bổ cho những người mang căn bệnh như mình.
    Nếu như ông trời hỏi đến với thế gian này con muốn là gì? Điều mà con không bao giờ muốn mình là gay (Xin lỗi các bạn gay nhe) vì gay khổ lắm, sống phải luôn đối mặt với bao kì thị phải sống giả với phải luôn suy nghĩ các câu trả lời cho các câu hỏi vô tình của những người xung quanh. Sống với tâm trạng luôn đối phó vậy thử hỏi có vui vẻ gì đâu có ý nghĩa gì nữa. Chỉ mong sao được làm cơn gió nhẹ để làm mát cho cuộc đời, để được chu du khắp nơi.
    Đầu năm xin cầu chúc cho diễn đàn luôn vui, các thành viên khỏe mạnh và các bạn đang bệnh luôn lạc quan và đủ sức vượt qua căn bệnh này. Mong sao thế giới sớm tìm được thuốc giá rẻ trị dứt căn bệnh thế kỷ này.
    Chúc mừng năm mới.
    Happy New York year.
    新年快樂
    Sợ nhất là bao giờ cưới??? Đi miết chẳng muốn về nhà. Giới tính đã là 1 thử thách, thêm cái bệnh thật sự khó khăn... hy vọng ở ngày mai!!! Năm mới cầu chúc những gì tốt đẹp nhất!!!

Thành Viên Chính Thức Cuocdoitrongmattoi's Avatar
    Cảm ơn
    31
    Trích dẫn Gửi bởi VoviMhan Xem bài viết
    Chúc mừng năm mới.
    Happy New York year.
    新年快樂
    Gay hay không gay thì cái muốn chung vẫn là hạnh phúc và bình yên, vậy nên bạn dường để suy nghĩ, hay cái nhìn của người khác ảnh hưởng đến mình, làm sao thoải mái và bản thân vui, gia đình yêu thương nhau là đủ rồi. Năm mới vui vẻ và lạc quan nhé

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Chào chủ topic, mình vào đây đã lâu nhưng nay mới tạo nick để nc với bạn. Mình thấy bạn chắc là người thực tế nhất diễn đàn này quá, thậm chí có đôi khi thực tế đến mức làm người khác buồn. biết thực tế nó đau buồn vậy rồi nhưng cố tìm cách vui lên bạn nhé :). Cuối cùng chúc bạn nhiều sức khỏe.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    1
    Trích dẫn Gửi bởi Doi da vang Xem bài viết
    Chào chủ topic, mình vào đây đã lâu nhưng nay mới tạo nick để nc với bạn. Mình thấy bạn chắc là người thực tế nhất diễn đàn này quá, thậm chí có đôi khi thực tế đến mức làm người khác buồn. biết thực tế nó đau buồn vậy rồi nhưng cố tìm cách vui lên bạn nhé :). Cuối cùng chúc bạn nhiều sức khỏe.
    Cám ơn bạn Đời đá vàng. Mình thích nick của bạn vì mình rất thích bài hát đời đá vàng.
    Nhiều khi cuộc sống nó dạy cho mình bớt mơ mộng và sống thực tế và nhiều khi những bất hạnh nó còn làm mình thực tế đến đau lòng. Giờ mình chẳng mong gì chỉ cầu được bình yên.
    Gần đến tết chúc mọi người ăn tết vui. Ai đi xa về quê đi đường bình an.

Thông tin về chủ đề này