Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Tương lai sẽ ra sao

Threaded View

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    1

Tương lai sẽ ra sao

Sáng nay 1.1.2019 ngày đầu năm mới ngày bắt đầu của mọi sự mới, hy vọng là đều tốt đẹp.
    Tạm biệt năm cũ 2018 một năm của toàn những chuyện đau buồn đến với bản thân sự ra đi của 1 số tiền khủng sự mang lấy tai nạn xe cộ và những điều rắc rối đeo bám không buông.
    Sau một năm nhìn lại mình đã được gì và mất gì và điều đó giờ không quan trọng nữa vì đã là chuyện quá khứ, mình sống cho tương lai thì hãy hướng tới tương lai sự lạc quan luôn là là liều thuốc bổ cho những người mang căn bệnh như mình.
    Nếu như ông trời hỏi đến với thế gian này con muốn là gì? Điều mà con không bao giờ muốn mình là gay (Xin lỗi các bạn gay nhe) vì gay khổ lắm, sống phải luôn đối mặt với bao kì thị phải sống giả với phải luôn suy nghĩ các câu trả lời cho các câu hỏi vô tình của những người xung quanh. Sống với tâm trạng luôn đối phó vậy thử hỏi có vui vẻ gì đâu có ý nghĩa gì nữa. Chỉ mong sao được làm cơn gió nhẹ để làm mát cho cuộc đời, để được chu du khắp nơi.
    Đầu năm xin cầu chúc cho diễn đàn luôn vui, các thành viên khỏe mạnh và các bạn đang bệnh luôn lạc quan và đủ sức vượt qua căn bệnh này. Mong sao thế giới sớm tìm được thuốc giá rẻ trị dứt căn bệnh thế kỷ này.
    Chúc mừng năm mới.
    Happy New York year.
    新年快樂
    Lần sửa cuối bởi VoviMhan, ngày 01-01-2019 lúc 07:04.

Thông tin về chủ đề này