Kết quả 1 đến 18 của 18

Chủ đề: Lo lắng khi tiêm phòng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Lo lắng khi tiêm phòng

Em đi tiêm uốn ván, em nhìn rõ cây kiêm có chọt tờ giấy ghi tên của em . Lát sau họ tháo giấy đó ra và ghim vô cái xâu để họ kê biên lai thu tiền. Nhưng em lo là có khi nào em lụm nhầm cây kim gần bên em mà đưa cho họ chít không. Mà nếu là kim người ta thì trong cái xâu biên lai lại có tên em được đúng không anh do nó dính chum với cây kim của em mà. Em nhìn rất rõ cây kim của em luôn mà em vẫn sợ nhầm
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Họ ghim giấy và kim lại với nhau a ạ.. Em nhìn rõ tên em rồi mới đưa chị đó tiêm. Và lát em vô thì thấy trên cây que đinh có phiếu tiêm của em. Chắc kiêm của ai giấy của ng đó đúng không a. Làm gì có cây kiêm người ta mà tờ giấy của em.. Do em nhìn kĩ lắm là tên em . Nếu kiêm của em mà chưa được tiêm thì làm gì ai được rút giấy ra
    Lần sửa cuối bởi yasou, ngày 02-01-2019 lúc 15:08.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em cầm cây kim họ để trên bàn có dính tờ giấy tên em. Em nói là cô ơi tên cháu đây rồi. Xong cô cầm cây kim đưa cho y tá nói là qua đó tiêm.. Xong em ra ngoài. Em lo lo thì vô lại thấy tờ giấy tên em đã được gim vô cây đinh rồi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Chắc không có ai mà kim người này mà giấy người khác đâu a nhỉ. Do em nhìn rõ tên của em, em mới nói cô đó đưa cho y tá. Xong ở trên cây đinh lại gắn cái tên em luôn. Nếu người ta khômg tiêm cho em thì làm sao rút giấy để gắn vô cây đinh đó được

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Họ nói tên ai gắn lên cây kim đó để lát họ làm biên lai thu tiền. Chứng tỏ cây kim của em đã được tiêm cho em rồi đúng không anh.. Thì họ mớt rút ra để gim lại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    3p sau em vô thì thấy tờ giấy tên em vừa được gắn đầu cây đinh luôn. Em vừa mới từ phòng tiêm bước ra thì tên em được gắn lên là đúng kim của em rồi đúng không a.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Lúc em chưa tiêm em đã nhìn thấy tên em rồi. Tên em được gắn vô cây kim và em nhìn rất là rõ. Sau khi tiêm thì 3p sau em vô lại phòng tiêm. Em nhìn thấy tên em đã được gắn lên cây đinh làm hóa đơn. Em vừa được tiêm xong thì tên em gắn đầu sổ là đúng rồi phải không ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em nhìn thấy rõ ràng là cây kiêm dính tờ giấy ghi tên em. 1995. Xong em cầm lên đưa cô y tá. Xong cô y tá đưa cho chị ở gần tiêm cho em. 3p sau em vô thì hồ sơ bệnh án của em đã được tháo ra và gim lên. Nếu kiêm của em mà chưa được tiêm cho em thì làm gì có chuyện được tháo tờ giấy ghi tên em ra đúng không anh.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi yasou Xem bài viết
    Em đi tiêm uốn ván, em nhìn rõ cây kiêm có chọt tờ giấy ghi tên của em . Lát sau họ tháo giấy đó ra và ghim vô cái xâu để họ kê biên lai thu tiền. Nhưng em lo là có khi nào em lụm nhầm cây kim gần bên em mà đưa cho họ chít không. Mà nếu là kim người ta thì trong cái xâu biên lai lại có tên em được đúng không anh do nó dính chum với cây kim của em mà. Em nhìn rất rõ cây kim của em luôn mà em vẫn sợ nhầm
    Chính mắt bạn nhìn rõ là kim tiêm của mình mà còn suy diễn thì botay.com.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921

Không có sao.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ chính 2 con ngươi của em nhìn rõ cây kim gắn tờ giấy tên của em xong cô y tá đưa cho cô kia chích và người ta phải rút tờ giấy ghi tên em ra thì mới chích được đúng không anh chứ cấn sao mà chích được
    3p sau em vô phòng thì chính tờ giấy đó đã được găm vô cây đinh giống trong quán ăn họ hay dùng bỏ giấy ăn. Họ nói dùng để nộp tiền
    Vì vậy nếu họ không chích cho em thì làm sao họ tháo tờ giấy ra được
    Vậy em bị lo lắng đúng không a

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ chính 2 con ngươi của em nhìn rõ cây kim gắn tờ giấy tên của em xong cô y tá đưa cho cô kia chích và người ta phải rút tờ giấy ghi tên em ra thì mới chích được đúng không anh chứ cấn sao mà chích được
    3p sau em vô phòng thì chính tờ giấy đó đã được găm vô cây đinh giống trong quán ăn họ hay dùng bỏ giấy ăn. Họ nói dùng để nộp tiền
    Vì vậy nếu họ không chích cho em thì làm sao họ tháo tờ giấy ra được
    Vậy em bị lo lắng đúng không a

Bạn lo lắng thôi nhé.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ chứ 2 con mắt em đã nhìn kĩ lắm rồi. K lẽ tên mình còn lộn. Và nếu lộn đi thì sao tờ giấy găm trong kim đã bị gỡ ra mà găm vô chồng hóa đơn đã tiêm phòng được.
    Hồ sơ bệnh án và cây kim đều đi chung với nhau mà. Nếu không tiêm thì sao tên họ của em nằm trong đống đã tiêm được

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Mà tờ giấy nó còn nằm đầu tiên. Chứng tỏ em vừa bị tiêm .

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ chứ 2 con mắt em đã nhìn kĩ lắm rồi. K lẽ tên mình còn lộn. Và nếu lộn đi thì sao tờ giấy găm trong kim đã bị gỡ ra mà găm vô chồng hóa đơn đã tiêm phòng được.
    Hồ sơ bệnh án và cây kim đều đi chung với nhau mà. Nếu không tiêm thì sao tên họ của em nằm trong đống đã tiêm được
    Mà tờ giấy nó còn nằm đầu tiên. Chứng tỏ em vừa bị tiêm .

Ban quản trị tư vấn bạn không sao rồi.Nếu không tin thì đi xét nghiệm bạn nhé.

Cảm ơn
    596
    Lo bò trắng răng.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em chỉ cho cô đó cây kim tiêm của em để chích cho em, tờ giấy họ giữ lại cùng là tên họ em luôn. Mà sai em đau đầu, khô miệng. Khó nuốt và buồn ngủ quá. Không biết cô đó có cầm nhầm kim không.

Cảm ơn
    596
    Em chỉ cho cô đó cây kim tiêm của em để chích cho em, tờ giấy họ giữ lại cùng là tên họ em luôn. Mà sai em đau đầu, khô miệng. Khó nuốt và buồn ngủ quá. Không biết cô đó có cầm nhầm kim không.
    Lo lấy kim tiêm của mình trích cho mình? Bạn có bị gì về thần kinh không vậy??

Thông tin về chủ đề này