Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Mong mọi người chia sẻ và chỉ giúp !

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Mong mọi người chia sẻ và chỉ giúp !

Hiện mình đã đi khám tại bệnh viện Đại học y dược và có kết luận là nứt hậu môn mạn tính, bác sĩ định cho mình làm phẫu thuật nhưng biết mình đang điều trị HIV thì không cho phẫu thuật nữa. Mong bạn nào biết xin chỉ giúp mình nơi có thể điều trị thích hợp và không có kì thị.. mình buồn lắm... đâu ai muốn mình bị như vậy...
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Nguoimangtamsu89 Xem bài viết
    Hiện mình đã đi khám tại bệnh viện Đại học y dược và có kết luận là nứt hậu môn mạn tính, bác sĩ định cho mình làm phẫu thuật nhưng biết mình đang điều trị HIV thì không cho phẫu thuật nữa. Mong bạn nào biết xin chỉ giúp mình nơi có thể điều trị thích hợp và không có kì thị.. mình buồn lắm... đâu ai muốn mình bị như vậy...

Bạn có thể đến bệnh viện Chợ Rẫy.Hoặc bạn điện thoại Bác Sĩ Phấn làm tại BV Bình Dân Tp HCM: 0909 614 762.

Thành viên chính thức
    Cảm ơn
    20
    Bạn đến bệnh viện Nhiệt Đới thử xem. Hoặc bệnh viện tư như Triều An chẳng hạn... 3 tháng trước mình cũng phải mổ áp xe tại Triều An, xét nghiệm mình bị H. Trưởng khoa ở Triều An vẫn hỗ trợ mổ bình thường, nhưng bác sĩ khác thì từ chối, tuỳ người khám thôi... nhưng rốt cuộc Triều An vẫn hỗ trợ mình mổ.
    (Biết có H thì họ trang bị kỹ hơn khi mổ, chứ cũng không có ảnh hưởng gì nhiều, lúc đó mình mới biết bệnh, chưa được điều trị H)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn có thể đến bệnh viện Chợ Rẫy.Hoặc bạn điện thoại Bác Sĩ Phấn làm tại BV Bình Dân Tp HCM: 0909 614 762.
    Dạ em cảm ơn anh Tuấn ! Em liên lạc nhiều nơi lắm ! Khi em nói có H thi họ ko nhận

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Nhanqua Xem bài viết
    Bạn đến bệnh viện Nhiệt Đới thử xem. Hoặc bệnh viện tư như Triều An chẳng hạn... 3 tháng trước mình cũng phải mổ áp xe tại Triều An, xét nghiệm mình bị H. Trưởng khoa ở Triều An vẫn hỗ trợ mổ bình thường, nhưng bác sĩ khác thì từ chối, tuỳ người khám thôi... nhưng rốt cuộc Triều An vẫn hỗ trợ mình mổ.
    (Biết có H thì họ trang bị kỹ hơn khi mổ, chứ cũng không có ảnh hưởng gì nhiều, lúc đó mình mới biết bệnh, chưa được điều trị H)
    Cảm ơn bạn nhiều nha ! Vừa buồn bì bệnh vừa buồn vì cách đối xử

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Dạ em cảm ơn anh Tuấn ! Em liên lạc nhiều nơi lắm ! Khi em nói có H thi họ ko nhận

Bạn yên tâm Bác Sĩ này từng thăm khám cho người có HIV ở OPC Mai Khôi,rất ân cần nhiệt tình với người có HIV.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ ! Em cảm ơn a Tuấn ạ..

Thông tin về chủ đề này