Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 39

Chủ đề: Triệu chứng ở miệng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.

Triệu chứng ở miệng

Anh Tuấn và mọi người giúp em, từ hôm bị tress đến giờ em sinh ra đủ mọi triệu chứng, cơ thể dị cảm toàn thân, thỉnh thoảng đau nhức, tê tay tê chân. Mấy hôm nay em cắn 2 bên miệng thấy có gì đó, kéo miệng ra xem thì thấy 1 đường trắng nhạt chạy dài ra đến môi, lưỡi em vẫn bình thường. Em sợ quá, nhờ anh Tuấn cho em lời khuyên, sắp tết rồi mà em như người sắp chết. Nếu do tress thì đến bao giờ mới hết vậy anh.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Nopro Xem bài viết
    Anh Tuấn và mọi người giúp em, từ hôm bị tress đến giờ em sinh ra đủ mọi triệu chứng, cơ thể dị cảm toàn thân, thỉnh thoảng đau nhức, tê tay tê chân. Mấy hôm nay em cắn 2 bên miệng thấy có gì đó, kéo miệng ra xem thì thấy 1 đường trắng nhạt chạy dài ra đến môi, lưỡi em vẫn bình thường. Em sợ quá, nhờ anh Tuấn cho em lời khuyên, sắp tết rồi mà em như người sắp chết. Nếu do tress thì đến bao giờ mới hết vậy anh.

Bạn nên đọc lại những gì đã được tư vấn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ, mỗi lần lo lắng em đã vào đọc lại nhiều lần, nhưng các triệu chứng nó không cho em yên, nào là tê nhức toàn thân, viêm nang lông ở cổ, đường trắng trong miệng, móng tay chân thì nổi sọc dọc, anh Tuấn cho em lời khuyên cuối cùng nữa thôi, trừ việc xét nghiệm ra thì việc gì em cũng làm đc. Em sợ lắm anh à.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Dạ, mỗi lần lo lắng em đã vào đọc lại nhiều lần, nhưng các triệu chứng nó không cho em yên, nào là tê nhức toàn thân, viêm nang lông ở cổ, đường trắng trong miệng, móng tay chân thì nổi sọc dọc, anh Tuấn cho em lời khuyên cuối cùng nữa thôi, trừ việc xét nghiệm ra thì việc gì em cũng làm đc. Em sợ lắm anh à.
    Một là yên tâm với những gì đã được tư vấn. Còn nếu không thì chỉ có XN thôi bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Vâng anh, em chốt phương án là tin vào những gì mình đã đc tư vấn. Em cám ơn các anh nhiều

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    15
    Mk cũng nhiều triệu trứng lắm nè , nhưng xn 11 tuần âm tính cũng đỡ phần nào

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    15
    2sọc ở 2 bên má đúng k

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Anh Tuấn cho em hỏi, từ lúc bị stress, móng tay em nổi lên những đường gân dọc, rồi có viền trắng đục đầu móng tay như bị tụt móng, em cắt móng thì thấy sát hơn bình thường,em lo sợ quá, ko biết có phải em bị nhiễm nấm rồi ko. Em đỡ stress, đỡ đau nhứcrồi mà giờ lại đến móng tay. Xin anh Tuấn tư vấn giúp em, em sợ em đang ở giai đoạn 2,3 gì đây rồi.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Anh Tuấn cho em hỏi, từ lúc bị stress, móng tay em nổi lên những đường gân dọc, rồi có viền trắng đục đầu móng tay như bị tụt móng, em cắt móng thì thấy sát hơn bình thường,em lo sợ quá, ko biết có phải em bị nhiễm nấm rồi ko. Em đỡ stress, đỡ đau nhứcrồi mà giờ lại đến móng tay. Xin anh Tuấn tư vấn giúp em, em sợ em đang ở giai đoạn 2,3 gì đây rồi.
    Tư vấn nhiều rồi không yên tâm thì đi xét nghiệm.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    A tuấn cho em hỏi thêm vấn đề nữa, stress có gây ra lang ben không ạ, lưng em giờ nổi các đốm trắng nhìn ghê quá, ko ngứa gì cả. Em xin cám ơn.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    A tuấn cho em hỏi thêm vấn đề nữa, stress có gây ra lang ben không ạ, lưng em giờ nổi các đốm trắng nhìn ghê quá, ko ngứa gì cả. Em xin cám ơn.

Lang ben có thể do bạn ra mồ hôi ướt áo,rồi vẫn mặc áo đó.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ, em cám ơn anh Tuấn nhiều. Em nhiều dấu hiệu quá nên thỉnh thoảng lại làm phiền anh. Chúc anh Tuấn cùng anh chị em năm mới bình an, vạn sự như ý ạ.

13. Những thành viên đã cảm ơn Nopro cho bài viết này:

Tuanmecsedec (12-02-2019)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Anh Tuấn cho em hỏi thêm câu nữa, toàn bộ các móng tay chân em có vẻ như bị loạn dưỡng móng anh à, giờ toàn bộ nó cứ tách dần ra khỏi thịt, em ko biết có phải bị nấm ko nữa, nếu bị nấm do suy giảm miễn dịch nó có bị đồng thời toàn bộ móng tay chân vậy ko anh, em không hề ngứa ngáy gì cả. Em cám ơn anh Tuấn

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Anh Tuấn cho em hỏi thêm câu nữa, toàn bộ các móng tay chân em có vẻ như bị loạn dưỡng móng anh à, giờ toàn bộ nó cứ tách dần ra khỏi thịt, em ko biết có phải bị nấm ko nữa, nếu bị nấm do suy giảm miễn dịch nó có bị đồng thời toàn bộ móng tay chân vậy ko anh, em không hề ngứa ngáy gì cả. Em cám ơn anh Tuấn

Cái này đi khám mới biết bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ, em bị từ lúc stress, em cắt móng rất sâu, kéo cả móng ra để cắt, thế là nó sinh ra đủ thứ. Em còn bao nhiêu % cơ hội anh Tuấn nhỉ. Hic.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ, em bị từ lúc stress, em cắt móng rất sâu, kéo cả móng ra để cắt, thế là nó sinh ra đủ thứ. Em còn bao nhiêu % cơ hội anh Tuấn nhỉ. Hic.

Bạn nên đọc lại những gì đã được tư vấn.

18. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Nopro (20-02-2019)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ, cầu trời khấn phật cho em vượt qua giai đoạn stress này. Em cám ơn anh Tuấn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Anh Tuấn cho em hỏi, ở cuống lưỡi em có bợn màu trắng hay kem gì đấy, thấy cũng khá lâu rồi, em lấy muỗng cạo thì nó sạch, đó có phải nấm hay mảng bám lưỡi vậy ạ. Mấy hôm nay em theo dõi cân nặng, thì thấy vẫn giao động quanh từ đợt sút cân do stress, nhưng không hiểu sao áo quần em mặc vào nó cứ bị rộng cả, em lo bị teo cơ mông, em vẫn cố gắng vượt qua stress nhưng sao triệu chứng nó cứ đến, em xin lỗi đã làm phiền anh nhiều. Híc
    Lần sửa cuối bởi Nopro, ngày 04-03-2019 lúc 17:41.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Anh Tuấn cho em hỏi, ở cuống lưỡi em có bợn màu trắng hay kem gì đấy, thấy cũng khá lâu rồi, em lấy muỗng cạo thì nó sạch, đó có phải nấm hay mảng bám lưỡi vậy ạ. Mấy hôm nay em theo dõi cân nặng, thì thấy vẫn giao động quanh từ đợt sút cân do stress, nhưng không hiểu sao áo quần em mặc vào nó cứ bị rộng cả, em lo bị teo cơ mông, em vẫn cố gắng vượt qua stress nhưng sao triệu chứng nó cứ đến, em xin lỗi đã làm phiền anh nhiều. Híc
    Ngoài triệu chứng và HIV ra thì bạn không còn nghĩ được gì khác sao? Bạn vẫn còn stress thì triệu chứng vẫn kéo đến.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Ngoài triệu chứng và HIV ra thì bạn không còn nghĩ được gì khác sao? Bạn vẫn còn stress thì triệu chứng vẫn kéo đến.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này