Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Tinh trùng quẹt vào mắt

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Tinh trùng quẹt vào mắt

Các anh thân mến hiện tại em đang rất rất Stress mong các anh giải đáp hộ em trường hợp này với ạ..
    Em có kích dục bằng miệng cho bạn tình quen trên mạng, lúc xuất tinh em không rút ra kịp nên bắn vào tóc em 1 ít, nhưng do tóc mái em dài quá, phía trên có cây quạt khá to nên tóc mái chải chải vào mắt em, lúc đó em không thấy rát mắt, nhưng khi soi gương thì thấy phía dưới mắt có vệt trắng như tinh trùng, em nghĩ ko phải ghèn vì nếu là ghèn thì phải đóng ở khóe mắt chứ huhu..
    Đây là Link hình ảnh em mời ac xem qua, chụp lên hơi vàng nhưng ở ngoài trắng như tinh trùng.
    https://www.upsieutoc.com/image/G3A7iw
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Tocquetvaomat Xem bài viết
    Các anh thân mến hiện tại em đang rất rất Stress mong các anh giải đáp hộ em trường hợp này với ạ..
    Em có kích dục bằng miệng cho bạn tình quen trên mạng, lúc xuất tinh em không rút ra kịp nên bắn vào tóc em 1 ít, nhưng do tóc mái em dài quá, phía trên có cây quạt khá to nên tóc mái chải chải vào mắt em, lúc đó em không thấy rát mắt, nhưng khi soi gương thì thấy phía dưới mắt có vệt trắng như tinh trùng, em nghĩ ko phải ghèn vì nếu là ghèn thì phải đóng ở khóe mắt chứ huhu..
    Đây là Link hình ảnh em mời ac xem qua, chụp lên hơi vàng nhưng ở ngoài trắng như tinh trùng.
    https://www.upsieutoc.com/image/G3A7iw

Bạn là người trực tiếp hành vi thì phải cung cấp thông tin cho chính xác.Bạn cung cấp thông tin thế nào thì ban quản trị đánh giá nguy cơ thế đó.Vì vậy bạn không thể dùng từ : Hình như là tinh dịch.

Nếu bạn xác định là tinh dịch vào mắt là có nguy cơ nhé.Vì vậy bạn phải nhớ cho rõ,chứ không phải kiểu nhớ mơ hồ,suy diễn .v.v.v.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Thật sự em không biết đó có phải là tinh trùng ko, nhưng lúc bắn thì ko bắn vào mắt mà bắn vào tóc , vì lúc nó bắn ra thì e nhắm mắt, và dính tóc có tí thôi, xong do cây quạt gió nên tóc mái chỉa chỉa vào mắt em,
    Ra ngoài xem thì thấy cái vet trắng trắng trong mắt, lấy bông tăm dụi ra thì như cái hình e gửi đó

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Thật sự em không biết đó có phải là tinh trùng ko, nhưng lúc bắn thì ko bắn vào mắt mà bắn vào tóc , vì lúc nó bắn ra thì e nhắm mắt, và dính tóc có tí thôi, xong do cây quạt gió nên tóc mái chỉa chỉa vào mắt em,
    Ra ngoài xem thì thấy cái vet trắng trắng trong mắt, lấy bông tăm dụi ra thì như cái hình e gửi đó

Bạn phải tự mình xác định thứ đó là gì.Vì ở đây không ai là người trực tiếp ở cùng bên bạn lúc đó.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Thật sự em không biết, nhưng em nghĩ nếu tinh trùng vào mắt mà mình nhìn thấy và lấy ra như vậy, thì mắt mình phải cay phải ko a? E chưa bị như này bao giờ cả nên e ko biết

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Thật sự em không biết, nhưng em nghĩ nếu tinh trùng vào mắt mà mình nhìn thấy và lấy ra như vậy, thì mắt mình phải cay phải ko a? E chưa bị như này bao giờ cả nên e ko biết
    Tình huống của bạn mà bạn không biết thì ai biết vào đây? Muốn tư vấn chính xác thì bạn phải cung cấp thông tin chính xác. Còn mơ hồ thì tốt nhất đi xét nghiệm.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Nếu tinh trùng vào mắt mà đến mức nhìn thấy đc như vậy, thì có biểu hiện gì vậy các a

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Nếu tinh trùng vào mắt mà đến mức nhìn thấy đc như vậy, thì có biểu hiện gì vậy các a
    Mắt rất nhạy cảm, và tinh dịch dạng đặc nên nếu có vào mắt bạn sẽ biết ngay.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922

Con mắt bất cứ thứ gì vào là biết được liền bạn.

Thông tin về chủ đề này