Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Uống thuốc chống phơi nhiễm trong vòng 36 tiếng và 29 ngày

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Uống thuốc chống phơi nhiễm trong vòng 36 tiếng và 29 ngày

Chào anh Tuấn và mọi người. Em xin kể rõ sự việc như sau.
    Em có cho gái masa quan hệ miệng với em và sau 6 tuần em xét nghiệm AT. Và không hiểu sao sau ngày xét nghiệm em ăn cái gì ngu quá mà k biết sợ. Lại đi masa tiếp và sau khi ra khỏi chỗ đó em thấy hối hận vô cùng rồi em k muốn sống trong lo sợ nên em đã mua thuốc chống phơi nhiễm uống, viên đầu tiên em uống là sau khi nguy cơ mới nhất là 30 tiếng. Và em đã uống đến nay là 29 ngày, em mới nhớ là người bán dặn là bỏ 2 viên, chỉ uống 28 viên.
    Vậy anh cho em hỏi em lỡ uống 29 viên thì có sao không ạ?
    Nếu người quan hệ miệng với em k bị nhiễm H thì em uống thuốc 29 ngày có ảnh hưởng hay dễ bị mắc H hơn người khác sau này k a?
    Kết quả 6 tuần lần trước đã an tâm được chưa ạ?
    Bao lâu thì em đi xét nghiệm lại được ạ?
    Loại thuốc em mua người bán nói có 3 loại 800 1trmy với mắc nhất là 1tr8. Em mua loại 1tr8 ạ. Mấy ngày đầu uống vào có tác dụng phụ là như bị say xe, đầu nặng chịch, loạng choạng. Khoảng 1 tuần thì hết
    Do khuya nên k dám điện thoại trực tiếp anh sợ phiền anh, anh em xin hỏi hơi nhiều tí. Mong anh xả stress dùm em. Em cám ơn anh Tuấn và mọi người
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Người vô danh Xem bài viết
    Chào anh Tuấn và mọi người. Em xin kể rõ sự việc như sau.
    Em có cho gái masa quan hệ miệng với em và sau 6 tuần em xét nghiệm AT. Và không hiểu sao sau ngày xét nghiệm em ăn cái gì ngu quá mà k biết sợ. Lại đi masa tiếp và sau khi ra khỏi chỗ đó em thấy hối hận vô cùng rồi em k muốn sống trong lo sợ nên em đã mua thuốc chống phơi nhiễm uống, viên đầu tiên em uống là sau khi nguy cơ mới nhất là 30 tiếng. Và em đã uống đến nay là 29 ngày, em mới nhớ là người bán dặn là bỏ 2 viên, chỉ uống 28 viên.
    Vậy anh cho em hỏi em lỡ uống 29 viên thì có sao không ạ?
    Nếu người quan hệ miệng với em k bị nhiễm H thì em uống thuốc 29 ngày có ảnh hưởng hay dễ bị mắc H hơn người khác sau này k a?
    Kết quả 6 tuần lần trước đã an tâm được chưa ạ?
    Bao lâu thì em đi xét nghiệm lại được ạ?
    Loại thuốc em mua người bán nói có 3 loại 800 1trmy với mắc nhất là 1tr8. Em mua loại 1tr8 ạ. Mấy ngày đầu uống vào có tác dụng phụ là như bị say xe, đầu nặng chịch, loạng choạng. Khoảng 1 tuần thì hết
    Do khuya nên k dám điện thoại trực tiếp anh sợ phiền anh, anh em xin hỏi hơi nhiều tí. Mong anh xả stress dùm em. Em cám ơn anh Tuấn và mọi người
    Bạn uống 29 ngày không có sao.Nhưng bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ HIV.Bạn lo lắng uống thuốc thì càng 100% yên tâm hơn.

Thông tin về chủ đề này