Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 25

Chủ đề: Os + uông pep + test combi pt hoà hảo cần thơ 27 ngày âm tính

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

uông pep + test combi pt hoà hảo cần thơ 27 ngày âm tính

em có đi mua pep của trung tâm phòng chống HIV tỉnh, thuốc rời ko vĩ 28 viên ( 28 ngày ) 1 ngày 1 viên thôi, trên thuốc có chữ Stada, em uống đúng và đủ ko ngày nào trễ 1 phút nào cả, chỉ có 1 hôm đi đám cưới uống bia nhiều rồi về sau đó 1 tiếng vẫn uống thuốc đúng giờ, sau đó say ngủ mê man có đi tiểu đêm 4 - 5 lần ( vậy có ảnh hưởng hiệu quả pep không?), sau pep 3 ngày em đj test combi pt ÂT, có dẫn vợ đi luôn cũng ÂT, vì 3 ngày đầu uống thuốc em ko để ý, không biêt người em có tróc trầy chảy máu ôm vợ chạm vào vợ không ( không quan hệ ko sờ mó nhau cho đến hôm nay ), sau 3 ngày đầu thuốc thì đêm thứ 4 trở đi em đêm nào ngủ với vợ cũng kỹ lưỡng mặc quần dài , trầy chút là dán băng cá nhân nên chỉ sợ 3 ngày đầu ngủ chung lỡ chạm vợ thôi, nên tính 3 ngày đầu đó thì hôm vợ làm combi pt với em cũng được 28 ngày rồi Âm Tính.
    Trước đó 25 ngày em đã xét nghiệm TPHA HPV âm tính, dương vật em tới giờ vẫn bình thường
    Vậy em với vợ em có nguy cơ không, đã an toàn chưa mấy anh
    ads
    Lần sửa cuối bởi Lamlamvo, ngày 22-01-2019 lúc 06:58.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Sau pep 3 ngày test combi pt là sau khi ngưng pep 3 ngày đó anh, là lúc đó em được 31 ngày vợ em được 28 ngày. Tại người em có trầy chảy máu và chân vợ cũng có trầy chảy máu sợ chạm vợ lúc đang uống pep đc 3 ngày đầu
    Lần sửa cuối bởi Lamlamvo, ngày 19-01-2019 lúc 13:38.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Lamlamvo Xem bài viết
    Em có 1 nguy cơ nữa là cách đây 35 ngày em có đi massage, cô ấy OS cho em, em thì không đụng âm đạo hay vùng dưới cô ấy, chỉ ôm hôn má cô ta, cô ấy làm miệng cho em cũng nhẹ nhàng ko đau, xong rồi gần xuất tinh thì cô ta làm tay cho em ra, nằm ôm hôn ( không có hôi môi, không hôn sâu ) tầm 5 phút nữa rồi em tắm rửa sữa tắm sạch sẽ ko thấy rát hay chảy máu DV gì cả, xong rồi có nhìn thấy miệng cô này bị nứt môi hay gì tróc da mà thấy đỏ lòm 2 3 đường ở mí ngoài của môi dưới ( không biết có chảy máu ở môi cô ta không, mà thấy đỏ lòm ), em nghĩ chắc làm miệng có cạ vô DV em, mà ở ngoài đó lại không có hòa chung nước bọt trong miệng lúc ngậm DV em, sau đó em 4h em có đi mua pep của trung tâm phòng chống HIV tỉnh, thuốc rời ko vĩ 28 viên ( 28 ngày ) 1 ngày 1 viên thôi, trên thuốc có chữ Stada, em uống đúng và đủ ko ngày nào trễ 1 phút nào cả, chỉ có 1 hôm đi đám cưới uống bia nhiều rồi về sau đó 1 tiếng vẫn uống thuốc đúng giờ, sau đó say ngủ mê man có đi tiểu đêm 4 - 5 lần ( vậy có ảnh hưởng hiệu quả pep không?), sau pep 3 ngày em đj test combi pt ÂT, có dẫn vợ đi luôn cũng ÂT, vì 3 ngày đầu uống thuốc em ko để ý, không biêt người em có tróc trầy chảy máu ôm vợ chạm vào vợ không ( không quan hệ ko sờ mó nhau cho đến hôm nay ), sau 3 ngày đầu thuốc thì đêm thứ 4 trở đi em đêm nào ngủ với vợ cũng kỹ lưỡng mặc quần dài , trầy chút là dán băng cá nhân nên chỉ sợ 3 ngày đầu ngủ chung lỡ chạm vợ thôi, nên tính 3 ngày đầu đó thì hôm vợ làm combi pt với em cũng được 28 ngày rồi Âm Tính.
    Trước đó 25 ngày em đã xét nghiệm TPHA HPV âm tính, dương vật em tới giờ vẫn bình thường
    Vậy em với vợ em có nguy cơ không, đã an toàn chưa mấy anh
    Sau pep 3 ngày test combi pt là sau khi ngưng pep 3 ngày đó anh, là lúc đó em được 31 ngày vợ em được 28 ngày. Tại người em có trầy chảy máu và chân vợ cũng có trầy chảy máu sợ chạm vợ lúc đang uống pep đc 3 ngày đầu

Bạn đâu có nguy cơ HIV.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em mới nhắn zalo anh Tuấn và biết được em uống không đúng thuốc, thuốc tào lao. Em sợ quá cứ nghĩ uống thuốc cho an tâm . Giờ phải chờ hết tháng 3 trời ơi

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Em mới nhắn zalo anh Tuấn và biết được em uống không đúng thuốc, thuốc tào lao. Em sợ quá cứ nghĩ uống thuốc cho an tâm . Giờ phải chờ hết tháng 3 trời ơi

Cái quan trọng là bạn không có nguy cơ nhé.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Nếu thuốc đó ko đúng vậy combi pt 30 ngày có bị ức chế bởi thuốc đó ko anh,

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trời ơi em mới ghé hỏi ổng, ổng nói uống đúng đủ rồi thì an tâm, em hỏi xn 1 tháng âm tính rồi 3 tháng có cần xét nghiệm nữa không , ổng nói không cần. Em không hiểu ông này làm gì mà lên Phó Giám Đốc Trung Tâm Phòng Chống HIV tỉnh Sóc Trăng nữa

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Nếu thuốc đó ko đúng vậy combi pt 30 ngày có bị ức chế bởi thuốc đó ko anh,

Quan trọng là bạn không có nguy cơ HIV nhé.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ em tin anh Tuấn mới ổn định được tin thần nè anh, e đã test các bệnh tình dục khác sau 1 tháng âm tính rồi anh, DV e cũng bình thường, vậy em có cần xét nghiệm HIV nữa không anh, hay em an toàn và quan hệ bình thường với vợ được rồi anh. Cảm ơn anh Tuấn nhiều

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Dạ em tin anh Tuấn mới ổn định được tin thần nè anh, e đã test các bệnh tình dục khác sau 1 tháng âm tính rồi anh, DV e cũng bình thường, vậy em có cần xét nghiệm HIV nữa không anh, hay em an toàn và quan hệ bình thường với vợ được rồi anh. Cảm ơn anh Tuấn nhiều
    Tuanmecsedec khẳng định với HIV bạn không sao đâu.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ em cảm ơn anh, em cũng an tâm khi gần gũi vợ mình rồi. Chuẩn bị đón 1 bé trai hihi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh cho em hỏi 1 câu dự phòng nữa được không anh, ví dụ thuốc đó không đúng thì kết quả combi pt 30 ngày của em cũng chính xác hả anh Tuấn hé tại nếu ko đúng thuốc thì đâu ảnh hưởng kết qua xet nghiem combi pt 30 ngày đâu anh hả

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Anh cho em hỏi 1 câu dự phòng nữa được không anh, ví dụ thuốc đó không đúng thì kết quả combi pt 30 ngày của em cũng chính xác hả anh Tuấn hé tại nếu ko đúng thuốc thì đâu ảnh hưởng kết qua xet nghiem combi pt 30 ngày đâu anh hả

Không ảnh hưởng bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh Tuấn ơi, vậy em yên tâm sống bình thường được rồi hả anh, em có cần đi xét nghiệm HIV nữa không anh ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Anh Tuấn ơi, vậy em yên tâm sống bình thường được rồi hả anh, em có cần đi xét nghiệm HIV nữa không anh ?

Không cần xét nghiệm nữa bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Biết là em không có nguy cơ tin anh Tuấn mà sao nó cứ trong đầu suy nghĩ hoài ko tập trung được công việc anh ơi.
    NẾU THUỐC STADA em uống như vậy là đúng thuốc mà bị thiếu đi hoặc ko đúng thuốc đi,thì thuốc đã không ảnh hưởng đến kết quả combi pt 30 ngày rồi đúng ko anh?, thuốc đã không ức chế được virut, thì combi pt 30 ngày nếu nhiễm thì đã phát hiện rồi đúng không anh,

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Biết là em không có nguy cơ tin anh Tuấn mà sao nó cứ trong đầu suy nghĩ hoài ko tập trung được công việc anh ơi.
    NẾU THUỐC STADA em uống như vậy là đúng thuốc mà bị thiếu đi hoặc ko đúng thuốc đi,thì thuốc đã không ảnh hưởng đến kết quả combi pt 30 ngày rồi đúng ko anh?, thuốc đã không ức chế được virut, thì combi pt 30 ngày nếu nhiễm thì đã phát hiện rồi đúng không anh,
    Dù bạn uống đúng thuốc hay không đúng thuốc cũng không có gì phải lo lắng nữa, vì trường hợp bạn không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Vậy em có thể quan hệ với vợ bình thường được rồi đúng ko anh, nghe mấy anh tư vấn thấy an tâm hơn rồi

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Vậy em có thể quan hệ với vợ bình thường được rồi đúng ko anh, nghe mấy anh tư vấn thấy an tâm hơn rồi
    Trường hợp bạn tuy không có nguy cơ với HIV nhưng vẫn có nguy cơ với các bệnh tình dục khác (lậu, giang mai, viêm gan B, SMG...), vì vậy khi chưa có kết quả khẳng định an toàn với các bệnh này bạn nên giữ an toàn trong chuyện QHTD với vợ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ lúc 25 ngày em có đi xét nghiệm TPHA, HPV âm tính, vậy an tâm chưa anh

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này