Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 61 đến 67 của 67

Chủ đề: Em có nguy cơ smg k ạ

Thành Viên Lo Lắng Hoang Tưởng td.cherry's Avatar
    Cảm ơn
    21
    Em cản ơn anh. E biết là sau 90 ngày là an toàn với smg r ạ. Anh có thể giúp e giải thích mấy cái khái niệm về nguy cơ như e hỏi bên trên k ạ. Em cảm ơn. Hihi

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi td.cherry Xem bài viết
    Em cản ơn anh. E biết là sau 90 ngày là an toàn với smg r ạ. Anh có thể giúp e giải thích mấy cái khái niệm về nguy cơ như e hỏi bên trên k ạ. Em cảm ơn. Hihi

Ban quản trị tư vấn cho bạn rõ ràng hết rồi,bạn nên đọc lại.

Cảm ơn
    21
    Em hiểu mà anh tuấn. Hnay là tròn 7 tháng kể từ hôm e os r e hiểu e an toàn ạ. E chỉ muốn hỏi để hiểu rằng cái từ nguy cơ khi os trên 1' là os khi đối phương có biểu hiện smg trên dương vật/ âm đạo hay dù đối phương chưa có biểu hiện gì mà os trên 1 phút vẫn được xem là có nguy cơ ạ. Em cảm ơn.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Em hiểu mà anh tuấn. Hnay là tròn 7 tháng kể từ hôm e os r e hiểu e an toàn ạ. E chỉ muốn hỏi để hiểu rằng cái từ nguy cơ khi os trên 1' là os khi đối phương có biểu hiện smg trên dương vật/ âm đạo hay dù đối phương chưa có biểu hiện gì mà os trên 1 phút vẫn được xem là có nguy cơ ạ. Em cảm ơn.
    Đối phương chưa có biểu hiện của bệnh nhưng trong thời gian ủ bệnh đối phương đã mang mầm bệnh rồi nên khi OS từ 1 phút trở lên là sẽ có nguy cơ mắc bệnh. Nói là nguy cơ nhưng không phải cứ có nguy cơ là chắc chắn bị bệnh. Bạn có nguy cơ nhưng qua thời gian ủ bệnh bạn không có biểu hiện của bệnh thì bạn yên tâm không bị.

Cảm ơn
    21
    Em cám ơn chị Hà. Em hiểu rồi ạ. Em là đối phương nhận đã từng bị smg và chữa còn lại hạt ngọc nhưng e k biết có phải hạt ngọc hay gì. Và e os là có nguy cơ nhưng h đã tròn 7 tháng thì em yên tâm là e an toàn rồi. Em chốt như v đúng k ạ. Hì hì. Và chị cho e hỏi ngu nốt thắc mắc cho thỏa lòng ngu học của e là sao mấy web n cứ ghi từ 2-8 hay 2-9 tháng là sao ạ. Trường hợp đặc biệt hay hiếm gặp hay ghi thông tin tào lao thế chị. Tại e cũng nghĩ làm gì mà nó ủ lâu tới thế chứ. Em xin lỗi vì hỏi lắm quá phiền cả các b khác có nhu cầu tư vấn.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Em cám ơn chị Hà. Em hiểu rồi ạ. Em là đối phương nhận đã từng bị smg và chữa còn lại hạt ngọc nhưng e k biết có phải hạt ngọc hay gì. Và e os là có nguy cơ nhưng h đã tròn 7 tháng thì em yên tâm là e an toàn rồi. Em chốt như v đúng k ạ. Hì hì. Và chị cho e hỏi ngu nốt thắc mắc cho thỏa lòng ngu học của e là sao mấy web n cứ ghi từ 2-8 hay 2-9 tháng là sao ạ. Trường hợp đặc biệt hay hiếm gặp hay ghi thông tin tào lao thế chị. Tại e cũng nghĩ làm gì mà nó ủ lâu tới thế chứ. Em xin lỗi vì hỏi lắm quá phiền cả các b khác có nhu cầu tư vấn.

Chủ đề này Tuanmecsedec thấy không cần thiết tư vấn nữa,vì vậy Tuanmecsedec khóa lại.

Cảm ơn
    21

Giúp em BỔ SUNG KIẾN THỨC với ạ

Bài viết kia của em do lỗi e hỏi nhiều và thừa nên a tuấn khóa lại em xin lỗi ạ. Em viết bài này chỉ muốn để bổ sung kiến thức còn hạn chế của bản thân thôi ạ. Mong a tuấn, chị Hà, a Truong Xuan giúp e thông não 1 vài vấn đề cho thỏa cái đầu thắc mắc lắm chuyện ạ.
    Thứ 1 là 1 phút nghĩa là thời gian tối thiểu để nguồn bệnh có thể lây sang ng khác và lây bệnh nên mới gọi là từ 1 phút trở lên là có nguy cơ đúng k ạ.
    Thứ 2 là hôn bình thường có lây stds k ạ
    Thứ 3 là thời gian TỐI ĐA của ủ bệnh sùi từ thời điểm nguy cơ là 90 ngày. Còn mạng web ghi ủ tới 9 tháng là HÙ DỌA, MỤC ĐÍCH RIÊNG hay là những trường hợp HIẾM GẶP ạ
    Trên đây là 3 thắc mắc do hiểu biết của e k có mong các a/c trên diễn đàn giúp đỡ dù topic trước e có hỏi hơi nhiều và thừa khiến a tuấn phải khóa chủ đề ạ. Em cảm ơn

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Thông tin về chủ đề này