Kết quả 1 đến 20 của 24

Chủ đề: gml dùng miệng làm chảy máu ngay ngực

Hybrid View

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Trích dẫn Gửi bởi Dung123456 Xem bài viết
    Bác sĩ ơi . Sau tư vấn của bác sĩ e cũng đỡ sợ 1 tgian . Nhưng sau đó e cảm giác hay ngứa ngáy . Lâu lâu nổi chấm đỏ rùi hết . Nóng trong người . Tối đến nóng hay chảy mồ hôi . K biết có phải nhiễm bệnh k ạ ? . Nãy e cũng gọi hỏi bác sĩ tư vấn quận 5 . Người ta cũng kêu là cắn thì dễ bị nhiễm ạ ? . Có chắc chắn e k bị sao k ạ ? Tại e lo lắng nên hỏi cho chắc ạ . Thông cảm e ạ ?
    Dạ vâng ạ chắc chắn 100%k ạ ?
    Hiện nay trên mạng cộng đồng có số trang wed tư vấn rất tào lao nhầm mục đích của họ.

Bạn bị cắn trừ khi bạn đấm vào miệng người ta chảy máu tùm lum,rồi họ cắn bạn cũng chảy máu thì may ra.Bình thường bị cắn không có sao.
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mấy a cho e nói ạ . Tại đây là lần đầu tiên e đi massage dô xỉn . E cũng k bh đi nữa ạ . E chỉ sợ thui . Tại người bth thì e k lo . Còn này gái mại dâm . Nên e có hơi sợ . Nếu ngta chảy máu chút chút thì e có sao k ạ ? Người ta cắn nhẹ nhẹ á . Xong về e thấy sướt ạ . Có máu bên trong ạ nên e sợ ạ . K biết sao k ạ ?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Mấy a cho e nói ạ . Tại đây là lần đầu tiên e đi massage dô xỉn . E cũng k bh đi nữa ạ . E chỉ sợ thui . Tại người bth thì e k lo . Còn này gái mại dâm . Nên e có hơi sợ . Nếu ngta chảy máu chút chút thì e có sao k ạ ? Người ta cắn nhẹ nhẹ á . Xong về e thấy sướt ạ . Có máu bên trong ạ nên e sợ ạ . K biết sao k ạ ?

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Nếu bạn cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm bạn nhé.

Thông tin về chủ đề này