Kết quả 1 đến 17 của 17

Chủ đề: Đã chính thức có thuốc Gammorra ?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Đã chính thức có thuốc Gammorra ?

Cách đây vài hôm mình vào facebook và có đọc được tin Công ty Gammorra đang bán thuốc chữa hiv https://www.facebook.com/Gammora-HIV...7633788010808/. Mới đầu mình đặt mua thuốc người ta bảo mất cả thuốc và phí vận chuyển là 300 đôla, thuoc vua tiêm vua uống, họ nói sau 3 tuần virut hiv sẽ chết hết, sang tuần thứ 4 đi kiểm tra máu sẽ cho kết quả âm tính, mình phân vân không biết có ai đã đặt thuốc này trên face chưa , có khỏi hẳn ko, có hết virut thật ko hả các chế ?Mình copy tin nhắn của họ cho các chế xem nay Gammora HIV drugs and vaccines is $300 including delivery fee.

Gammora consists of 7 Vaccine (injection) to be taken in the shoulder once in 3 days and 21 tablets to be used daily for 3 weeks. This treatment kills the HIV virus dead in 3 weeks. After 4th week, you can go do another test to confirm that you are healed completely

To place an order for Gammora Vaccine and Drug Kindly send the below details.... Delivery takes 2 -3 days to arrive your doorstep

Your full name:
    Full Address:
    Copy of ID / Passport:
    Phone number:

Those are needed for efficient and accurate delivery to your doorstep. Once order is placed, your vaccines will be shipped to you within 2 days.

The tracking number will also be forwarded for your order. This is a signatory insured delivery. If you are not available to sign with proof of identification, the dispatcher will not deliver the box.

Payment is confirmed before dispatch is made

Regards

Gammoravaccine@zoho.com
    + 27 60 517 6667
    ads

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1977)
    Truong Xuan's Avatar
    Cảm ơn
    1,937
    Trích dẫn Gửi bởi Hivong83 Xem bài viết
    Cách đây vài hôm mình vào facebook và có đọc được tin Công ty Gammorra đang bán thuốc chữa hiv https://www.facebook.com/Gammora-HIV...7633788010808/. Mới đầu mình đặt mua thuốc người ta bảo mất cả thuốc và phí vận chuyển là 300 đôla, thuoc vua tiêm vua uống, họ nói sau 3 tuần virut hiv sẽ chết hết, sang tuần thứ 4 đi kiểm tra máu sẽ cho kết quả âm tính, mình phân vân không biết có ai đã đặt thuốc này trên face chưa , có khỏi hẳn ko, có hết virut thật ko hả các chế ?Mình copy tin nhắn của họ cho các chế xem nay Gammora HIV drugs and vaccines is $300 including delivery fee.

Gammora consists of 7 Vaccine (injection) to be taken in the shoulder once in 3 days and 21 tablets to be used daily for 3 weeks. This treatment kills the HIV virus dead in 3 weeks. After 4th week, you can go do another test to confirm that you are healed completely

To place an order for Gammora Vaccine and Drug Kindly send the below details.... Delivery takes 2 -3 days to arrive your doorstep

Your full name:
    Full Address:
    Copy of ID / Passport:
    Phone number:

Those are needed for efficient and accurate delivery to your doorstep. Once order is placed, your vaccines will be shipped to you within 2 days.

The tracking number will also be forwarded for your order. This is a signatory insured delivery. If you are not available to sign with proof of identification, the dispatcher will not deliver the box.

Regards

Gammoravaccine@zoho.com
    + 27 60 517 6667
    Hiện nay Hiv vẫn là căn bệnh chưa có thuốc điều trị khỏi hẳn, khi nào chính thức có thuốc chữa được thì BYT sẽ thông tin rộng rãi trên cả nước. BYT chưa lên tiếng thì bạn chớ có tin rồi ăn quả lừa.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Lừa đảo nha bạn, +22 là dialing code của Nam Phi, trong khi công ty Zion Medical (công ty phát triển thuốc này) lại ở Israel.
    Bạn tham khảo:
    http://www.aidsmap.com/Gammora-does-not-cure-HIV/page/3363143/

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi justadream Xem bài viết
    Lừa đảo nha bạn, +22 là dialing code của Nam Phi, trong khi công ty Zion Medical (công ty phát triển thuốc này) lại ở Israel.
    Bạn tham khảo:
    http://www.aidsmap.com/Gammora-does-not-cure-HIV/page/3363143/
    Thuốc Gammora đang thử nghiệm chưa công bố kết quả chính thức nhá.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Tự hỏi bao giờ thôi mong đợi?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Hiện nay Hiv vẫn là căn bệnh chưa có thuốc điều trị khỏi hẳn, khi nào chính thức có thuốc chữa được thì BYT sẽ thông tin rộng rãi trên cả nước. BYT chưa lên tiếng thì bạn chớ có tin rồi ăn quả lừa.
    +27 mà bạn @@

Thành viên giới hạn
    Cảm ơn
    0
    Ho vọng loại thuốc này sẽ là cứu tinh của toàn nhân loại

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Hivong83 Xem bài viết

Your full name:
    Full Address:
    Copy of ID / Passport:
    Phone number:

Regards

Gammoravaccine@zoho.com
    + 27 60 517 6667
    thì cũng có nghe nói thông tin đầu 2019 sẽ công bố chính thức thuốc gammora
    nếu 300 đô thì cũng nên thử.chẳng lẻ ai đi lừa những người hị h
    cũng hy vọng sẽ thành sự thật

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Hyvongggggg Xem bài viết
    thì cũng có nghe nói thông tin đầu 2019 sẽ công bố chính thức thuốc gammora
    nếu 300 đô thì cũng nên thử.chẳng lẻ ai đi lừa những người hị h
    cũng hy vọng sẽ thành sự thật
    thuốc gammora đang trong quá trình thử nghiệm cuối cùng . thuốc chưa cấp phép bán ra thị trường nên thông tin trên là trò lừa khách hàng. khi nào có kết quả chính thức hãng duợc phẩm bào chế thuốc này họ sẽ có thông tin chính thức .

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi mưa buon Xem bài viết
    thuốc gammora đang trong quá trình thử nghiệm cuối cùng . thuốc chưa cấp phép bán ra thị trường nên thông tin trên là trò lừa khách hàng. khi nào có kết quả chính thức hãng duợc phẩm bào chế thuốc này họ sẽ có thông tin chính thức .
    Um cũnghy vọng sẽ thàng công trong năm 2019 cũng như có thuốc đạc trị hiv thì xem như bệnh hiv không còn la nổi sơ của con nguòi.nhưng cái đáng sọ nhất là sự kỳ thị ngoài xã hội.chung ta hãy cầu trời phật phù hộ để dc tái sinh lần 2 và sẽ sống tôt hơn bao giờ hết.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Um cũnghy vọng sẽ thàng công trong năm 2019 cũng như có thuốc đạc trị hiv thì xem như bệnh hiv không còn la nổi sơ của con nguòi.nhưng cái đáng sọ nhất là sự kỳ thị ngoài xã hội.chung ta hãy cầu trời phật phù hộ để dc tái sinh lần 2 và sẽ sống tôt hơn bao giờ hết.
    hy vọng các nhà khoa học sẽ thành công

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Thật ra mình lại chẳng có ý nghĩ hi vọng. Cũng chẳng biết sao nữa từ ngày nhận kết quả dương tính. Từ sợ hãi thất vọng mình lại dần mạnh mẽ đến lạ thường. Với mình giờ có thuốc chữa hay không cũng chẳng quan trọng. Quan trọng là trong thời gian còn lại sẽ làm được những gì

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi B20 Xem bài viết
    Thật ra mình lại chẳng có ý nghĩ hi vọng. Cũng chẳng biết sao nữa từ ngày nhận kết quả dương tính. Từ sợ hãi thất vọng mình lại dần mạnh mẽ đến lạ thường. Với mình giờ có thuốc chữa hay không cũng chẳng quan trọng. Quan trọng là trong thời gian còn lại sẽ làm được những gì
    Quan trọng chứ bạn.nêu sự thật có thuốc đặc trị hiv thì điều đầu tiên bạn nghỉ bạn sẽ làm gì : sống tốt hơn vì mình đã dc sinh ra lần thứ hai.và sống những quảng dời còn lại bằng việc đi chùa và làm từ thiện.có hiếu với gia đình nhiều hơn.không vi phạm những điều sai trái của xã hôi.tránh luật nhân quả cho những kiếp sau.nói chung nếu sự thật có thuốc trị hiv thì những người đc cứu sẽ sôg tôt hơn trăm ngàn lần những người chưa bị và tu tấm sẽ thành phật không chừng.xã hội làm người không sung sướng gì đâu.bệnh tặt giàu nghèo luôn vây quanh chúng ta chỉ làm con người luôn khổ.

Thành viên giới hạn
    Cảm ơn
    0
    Quan trọng chứ bạn.nêu sự thật có thuốc đặc trị hiv thì điều đầu tiên bạn nghỉ bạn sẽ làm gì : sống tốt hơn vì mình đã dc sinh ra lần thứ hai.và sống những quảng dời còn lại bằng việc đi chùa và làm từ thiện.có hiếu với gia đình nhiều hơn.không vi phạm những điều sai trái của xã hôi.tránh luật nhân quả cho những kiếp sau.nói chung nếu sự thật có thuốc trị hiv thì những người đc cứu sẽ sôg tôt hơn trăm ngàn lần những người chưa bị và tu tấm sẽ thành phật không chừng.xã hội làm người không sung sướng gì đâu.bệnh tặt giàu nghèo luôn vây quanh chúng ta chỉ làm con người luôn khổ.
    Cũng đang có 1 loại thuốc gì đó của ý. Nhưng tất cả cũng chỉ là đang trong quá trình nghiên cứu. Năm này qua năm khác vẫn chỉ là nghiên cứu, chưa có gì gọi là đột biến để nhen nhóm lên sự hi vọng của con người về viêc chữa trị hoàn toàn căn bệnh này. Vẫn rất mông lung và mơ hồ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mình cứ hy vọng thôi, rồi trong tương lai gần sẽ có thuốc điều trị hẳn hiv.
    Tuy nhiên, trong thời gian này, bản thân chúng ta cứ sống thật ý nghĩa, thật hạnh phúc. Số phận đã an bày hết rồi. Cuộc đời ban cho chúng ta thử thách này để giúp chúng ta mạnh mẽ và hướng thiện hơn thôi. Cùng sống tốt nhe mọi người.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Thành viên giới hạn
    Cảm ơn
    0
    Có thể là 5 năm, 50 năm hoặc 100 năm nữa.

Thông tin về chủ đề này