Kết quả 1 đến 11 của 11

Chủ đề: Nguy cơ từ mát xa trườn và liếm hậu môn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.

Exclamation Nguy cơ từ mát xa trườn và liếm hậu môn

Chào tất cả các anh chị trong diễn đàn,sau đây em xin trình bày nguy cơ của mình.
    Vào ngày hôm qua,em có đi dịch vụ mát xa trá hình.Trong quá trình mát xa,ktv chỉ mặc mỗi quần lót trườn khắp người và liếm xung quanh khu vực 2 bên đùi,bẹn,bìu khu vực hậu môn em khoảng 5 phút(Lúc đó em nằm sấp,úp mặt xuống giường).Sau đó em đã xuất ra và dừng lại không làm thêm gì cả.Tổng kết quá trình em không có qhtd,không os gì cả chỉ đơn thuần mát xa.
    Em muốn hỏi các anh chị là với hành vi lần này của em của nguy cơ lây nhiễm với hiv và các bệnh std khác hay không?vì em sợ dịch hay nước bọt nhiễu vào hậu môn em trong lúc mát xa nên em lo lắm
    p/s:em tởn tới già rồi,rất mong các anh chị giải đáp giúp em!!!
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Kekhodai Xem bài viết
    Chào tất cả các anh chị trong diễn đàn,sau đây em xin trình bày nguy cơ của mình.
    Vào ngày hôm qua,em có đi dịch vụ mát xa trá hình.Trong quá trình mát xa,ktv chỉ mặc mỗi quần lót trườn khắp người và liếm xung quanh khu vực 2 bên đùi,bẹn,bìu khu vực hậu môn em khoảng 5 phút(Lúc đó em nằm sấp,úp mặt xuống giường).Sau đó em đã xuất ra và dừng lại không làm thêm gì cả.Tổng kết quá trình em không có qhtd,không os gì cả chỉ đơn thuần mát xa.
    Em muốn hỏi các anh chị là với hành vi lần này của em của nguy cơ lây nhiễm với hiv và các bệnh std khác hay không?vì em sợ dịch hay nước bọt nhiễu vào hậu môn em trong lúc mát xa nên em lo lắm
    p/s:em tởn tới già rồi,rất mong các anh chị giải đáp giúp em!!!

Bạn yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết và HIV.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Kekhodai (09-02-2019)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ,em cám ơn anh Tuấn vì đã phản hồi rất nhanh.
    Anh Tuấn ơi,em muốn hỏi anh thêm một câu là:nếu như ktv có bệnh std khác như lậu,giang mai,smg thì như vậy khi vô tình liếm trúng hậu môn thì có tạo thành nguồn lây không anh.Bởi vì em nghe nói có bệnh lậu hậu môn và smg ở hậu môn.
    Xin lỗi anh vì em biết em hỏi ngớ ngẩn quá nhưng em vẫn còn hoang mang.Vì em sợ lây cho bà xã em lắm.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ,em cám ơn anh Tuấn vì đã phản hồi rất nhanh.
    Anh Tuấn ơi,em muốn hỏi anh thêm một câu là:nếu như ktv có bệnh std khác như lậu,giang mai,smg thì như vậy khi vô tình liếm trúng hậu môn thì có tạo thành nguồn lây không anh.Bởi vì em nghe nói có bệnh lậu hậu môn và smg ở hậu môn.
    Xin lỗi anh vì em biết em hỏi ngớ ngẩn quá nhưng em vẫn còn hoang mang.Vì em sợ lây cho bà xã em lắm.

Không có sao đâu em.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Kekhodai (09-02-2019)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ,em cảm ơn anh Tuấn vì đã tư vấn nhiệt tình cho em.
    Cũng may cho lần này em tai qua nạn khỏi.Em ở ngoài hom qua tới giờ không dám về gặp vợ.Em sợ quá rồi,mốt có cho tiền em cũng không đi mấy dịch vụ mại dâm trá hình này.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ,em cảm ơn anh Tuấn vì đã tư vấn nhiệt tình cho em.
    Cũng may cho lần này em tai qua nạn khỏi.Em ở ngoài hom qua tới giờ không dám về gặp vợ.Em sợ quá rồi,mốt có cho tiền em cũng không đi mấy dịch vụ mại dâm trá hình này.

Bạn yên tâm khi Tuanmecsedec trực tiếp tư vấn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ em cám ơn anh Tuấn.Phù,sợ thật.À,anh ơi nếu như trong quá trình mát xa cọ sát,dịch âm đạo có ra bên ngoài và dính vào hậu môn cũng không sao phải không anh (xin lỗi anh vì em cũng chịu khó kiếm tài liệu nhưng trường hợp em lạ quá kiếm không ra nên em hơi chột dạ,xin lỗi vì em làm phiền anh quá).Vì hiện giờ em vẫn giữ an toàn cho bà xã .

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ em cám ơn anh Tuấn.Phù,sợ thật.À,anh ơi nếu như trong quá trình mát xa cọ sát,dịch âm đạo có ra bên ngoài và dính vào hậu môn cũng không sao phải không anh (xin lỗi anh vì em cũng chịu khó kiếm tài liệu nhưng trường hợp em lạ quá kiếm không ra nên em hơi chột dạ,xin lỗi vì em làm phiền anh quá).Vì hiện giờ em vẫn giữ an toàn cho bà xã .

Uhm ! Cũng không sao bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Anh Tuấn ơi,hqua e có qhtd ko an toàn với vộ.Mọi chuyện vẫn bình thường cho tới khi vợ em hnay nói thấy mệt trong người và hơi ngứa ở vùng kín.Em nghe xong thì rất sợ.Nếu em nói ra việc em đi mát xa chắc vợ em bỏ em mất.Giờ em thấy ân hận và tội lỗi quá anh Tuấn ơi.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Anh Tuấn ơi,hqua e có qhtd ko an toàn với vộ.Mọi chuyện vẫn bình thường cho tới khi vợ em hnay nói thấy mệt trong người và hơi ngứa ở vùng kín.Em nghe xong thì rất sợ.Nếu em nói ra việc em đi mát xa chắc vợ em bỏ em mất.Giờ em thấy ân hận và tội lỗi quá anh Tuấn ơi.

Vợ em có có gì gì thì không có liên quan đâu,vì mới quan hệ 1 ngày thì làm sao biểu hiện nhanh vậy.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ,em cám ơn anh Tuấn.Để em chở bà xã em đi khám da liễu xem sao.Chắc em hoang tưởng thôi,bà xã em chắc ko liên quan tới các bệnh std đâu anh nhỉ.Cảm ơn tấm lòng tốt của các anh chị trên diễn đàn,nếu không có mọi người tư vấn giúp đỡ thì em không biết phải làm sao nữa.Chúc các anh chị trong 4rum thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống!!!

14. Những thành viên đã cảm ơn Kekhodai cho bài viết này:

Tuanmecsedec (12-02-2019)

Thông tin về chủ đề này