Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 61 đến 67 của 67

Chủ đề: Quan hệ bằng miệng

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi hoanghon Xem bài viết
    Như vậy trường hợp em kể trên không có nguy cơ hả anh
    Không có nguy cơ.

Thuộc Nhóm Thành Viên Hoang Tưởng. hoanghon's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Em đang uống thuốc phơi nhiễm mà em quan hệ có dùng bao cao su như vậy có ảnh hưởng phát đồ uống thuốc của em hko ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Em đang uống thuốc phơi nhiễm mà em quan hệ có dùng bao cao su như vậy có ảnh hưởng phát đồ uống thuốc của em hko ạ
    Không ảnh hưởng.

Cảm ơn
    0
    Anh chị cho em hỏi trường hợp này ạ, cách hơn một tháng em có quan hệ bằng miệng với người bạn, em ngậm dương vật người đấy và tinh trùng người đấy xuất trong miệng em nên em chạy vào toilet xúc miệng bẳng nước lạnh, nhưng điều làm em lo lăng là cách lúc em và người đấy quan hệ bằng miệng khoảng hơn 2 tiếng thì em có đánh răng nhưng do bàn chảy đánh răng hay gì á làm xướt lợi (chân răng) hàm trên của răng em em nghe hơi rát và không biết có chảy máu không khoảng hơn 2 tiếng sau thì em ngậm dương vật mgười đấy và người đấy xuất tinh trong miệng em như vậy có nguy cơ không anh chị
    Lần sửa cuối bởi hoanghon, ngày 05-04-2020 lúc 08:00.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Anh chị cho em hỏi trường hợp này ạ, cách hơn một tháng em có quan hệ bằng miệng với người bạn, em ngậm dương vật người đấy và tinh trùng người đấy xuất trong miệng em nên em chạy vào toilet xúc miệng bẳng nước lạnh, nhưng điều làm em lo lăng là cách lúc em và người đấy quan hệ bằng miệng khoảng hơn 2 tiếng thì em có đánh răng nhưng do bàn chảy đánh răng hay gì á làm xướt lợi (chân răng) hàm trên của răng em em nghe hơi rát và không biết có chảy máu không khoảng hơn 2 tiếng sau thì em ngậm dương vật mgười đấy và người đấy xuất tinh trong miệng em như vậy có nguy cơ không anh chị
    Vẫn đề quan hệ đường miệng bạn đã được tư vấn rất nhiều rồi bạn không được spam nữa.

Cảm ơn
    0
    Dạ em biết rồi nhưng do lần này em đánh răng thì sau đó nghe rát lợi hàm trên răng em (chân răng) sau đó hơn 2 tiếng thì em ngậm dương vật người đấy! Mà tinh dịch người đấy bắn vào miệng nên em mới lo lắng ạ, như vậy có nguy cơ không anh

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Dạ em biết rồi nhưng do lần này em đánh răng thì sau đó nghe rát lợi hàm trên răng em (chân răng) sau đó hơn 2 tiếng thì em ngậm dương vật người đấy! Mà tinh dịch người đấy bắn vào miệng nên em mới lo lắng ạ, như vậy có nguy cơ không anh
    Có lẽ chính bản thân bạn cũng không nhớ tới nay bạn có bao nhiêu lần thực hiện hành vi quan hệ đường miệng, chứng tỏ bạn không sợ.

Bạn vào diễn đàn nhờ tư vấn về vấn đề này cũng rất nhiều rồi, nhưng sau đó bạn vẫn luôn thực hiện hành vi dù miệng nói là sợ. Nếu bạn thực sự sợ thì mỗi lần thực hiện hành vi bạn lại đi XN nhé. Về vấn đề quan hệ bằng miệng BQT thấy đã tư vấn cho bạn quá nhiều nên không cần thiết tư vấn nữa. Từ giờ bất cứ chủ đề nào bạn hỏi về quan hệ đường miệng BQT sẽ khóa và xóa luôn không cần tư vấn.

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Thông tin về chủ đề này