Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: đi cắt tóc thợ cắt tóc có vết thương chảy máu.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

đi cắt tóc thợ cắt tóc có vết thương chảy máu.

lây nhiễm hiv khi đi cắt tóc
    xin chào bác sĩ và tất cả các thành viên trê d đ e tên là khang cách đây 1 ngày e có đi cắt tóc tại tiệm cắt được 1 lúc thì e mới để ý là a này có rất nhiều vết trầy xước trên tay ở cả lòng bàn tay cũng như ngón tay đều có lúc cắt a ấy có chạm rất nhiều lần vào da mặt và đầu e da e do lúc cắt tóc cũng có bị xước vì e cảm thấy rất rát và đặc biệt là vùng râu a ấy cạo râu và lấy đầu ngón tay xoa đi xoa lại rất nhiều lần để kiểm tra hiện tại e cảm thấy rất lo vì nếu a ấy có bị hiv và tay a ấy có vết thương hở sau đó chạm vào vết trầy xước của e thì e có nguy cơ bị nhiễm hay không e mong được các bác sĩ tư vấn cho a vì sự việc mới diễn ra được 1 ngày e vẫn có thời gian để uống pep mong được giúp đỡ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 13 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    3,623
    Trích dẫn Gửi bởi 0988a Xem bài viết
    lây nhiễm hiv khi đi cắt tóc
    xin chào bác sĩ và tất cả các thành viên trê d đ e tên là khang cách đây 1 ngày e có đi cắt tóc tại tiệm cắt được 1 lúc thì e mới để ý là a này có rất nhiều vết trầy xước trên tay ở cả lòng bàn tay cũng như ngón tay đều có lúc cắt a ấy có chạm rất nhiều lần vào da mặt và đầu e da e do lúc cắt tóc cũng có bị xước vì e cảm thấy rất rát và đặc biệt là vùng râu a ấy cạo râu và lấy đầu ngón tay xoa đi xoa lại rất nhiều lần để kiểm tra hiện tại e cảm thấy rất lo vì nếu a ấy có bị hiv và tay a ấy có vết thương hở sau đó chạm vào vết trầy xước của e thì e có nguy cơ bị nhiễm hay không e mong được các bác sĩ tư vấn cho a vì sự việc mới diễn ra được 1 ngày e vẫn có thời gian để uống pep mong được giúp đỡ

Bạn yên tâm không có nguy cơ.
    Bạn đang lo lắng về HIV cần tư vấn bạn ĐT hoặc thời gian phơi nhiễm HIV sắp hết 72 giờ. Bạn ĐT hoàn toàn miễn phí cho:Tuanmecsedec: 098.2727.393.
    Tư Vấn Zalo : (0982727393)tuanmecsedec
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM cấp ngày 15/5/2009.

Thông tin về chủ đề này