Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Sợ dịch âm đạo dính vào dương vật

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    7

Post Sợ dịch âm đạo dính vào dương vật

Chào các anh chị
    Hôm qua e có đi quan hệ với GMD. Trong lúc oral sex và quan hệ thì em đều dùng bao cao su. Và e có kiểm tra bao không bị rách gì cả nhưng lúc rút bao cao su ra thì e sợ dịch âm đạo dính vào đầu dương vật. Lúc em rút bao ra cũng cẩn thận nhưng lo lắng khúc này. lúc e xuất tinh xong e chưa rút bao ra liền để 1 lúc tầm 1 phút. kiểm tra bao thì không sao. E thấy cũng không nguy cơ gì nhưng hỏi diễn dàn cho an tâm ạ.
    Thanks anh,chi
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi autumn Xem bài viết
    Chào các anh chị
    Hôm qua e có đi quan hệ với GMD. Trong lúc oral sex và quan hệ thì em đều dùng bao cao su. Và e có kiểm tra bao không bị rách gì cả nhưng lúc rút bao cao su ra thì e sợ dịch âm đạo dính vào đầu dương vật. Lúc em rút bao ra cũng cẩn thận nhưng lo lắng khúc này. lúc e xuất tinh xong e chưa rút bao ra liền để 1 lúc tầm 1 phút. kiểm tra bao thì không sao. E thấy cũng không nguy cơ gì nhưng hỏi diễn dàn cho an tâm ạ.
    Thanks anh,chi
    Những gì bạn kể cho thấy an toàn trên cả an toàn,vì vậy không có nguy cơ bệnh nào hết và HIV.

Thông tin về chủ đề này