Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Một người đàn ông dương tính HIV ở Anh được biết đến như người thứ hai trên thế giới

Hybrid View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    8
    thỉnh thoảng tôi có coi bạn bình luận trên diễn đàn, xin lỗi tôi nói thật, bạn không biết gì mà phán như thánh sống ấy... Biết thì nói, không biết thì thôi, đừng tỏ ra mình nguy hiểm mà gây ảo tưởng quá mức hay hoang mang suy nghĩ cho mọi người.
    Trích dẫn Gửi bởi mưa buon Xem bài viết
    phương pháp này không an toàn .
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi dantri Xem bài viết
    thỉnh thoảng tôi có coi bạn bình luận trên diễn đàn, xin lỗi tôi nói thật, bạn không biết gì mà phán như thánh sống ấy... Biết thì nói, không biết thì thôi, đừng tỏ ra mình nguy hiểm mà gây ảo tưởng quá mức hay hoang mang suy nghĩ cho mọi người.
    người ta chỉ đưa thông tin các phương pháp mới mà bạn bảo người ta ảo tưởng - nguy hiểm. ghép tủy công nhận không phải là phương thuốc chữa tuyệt đối an toàn với người bệnh mà.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi dantri Xem bài viết
    Ghép tủy bạn làm như muốn ghép là ghép vậy. Chưa nói đến chi phí điều trị và tìm được người thích hợp. Bạn làm như truyền nước biển muốn truyền là truyền vậy. Nhiều lúc truyền tào lao sóc chết luôn chứ chẳng chơi. Người ta nói vậy là đúng rồi còn chửi người ta

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi phochituan Xem bài viết
    Ghép tủy bạn làm như muốn ghép là ghép vậy. Chưa nói đến chi phí điều trị và tìm được người thích hợp. Bạn làm như truyền nước biển muốn truyền là truyền vậy. Nhiều lúc truyền tào lao sóc chết luôn chứ chẳng chơi. Người ta nói vậy là đúng rồi còn chửi người ta
    Đúng vậy ,phương pháp này vừa đắt đỏ và nhiều phản ứng phụ nên không thể là phương pháp khả thi . chúng ta hy vong tương lai gần chúng ta sẽ có phương pháp phù hợp .

Thông tin về chủ đề này