chào các anh chị,hôm nay em đi xét nghiệm ở bệnh viện hồng ngọc,hà nội tuần thứ 7,tức là 6 tuần 1 ngày, ,kết quả âm tính với texl nhanh,em có ngồi nghe bác sĩ thạc sĩ,trưởng khoa xét nghiệm tư vấn,bác sĩ ây cam đoan với em là em không phải đi xét nghiệm nữa,kết quả của em đã an toàn,em có bảo trên diên đàn các anh chị bảo vẫn phải xét nghiệm ở tuần 12,nhưng ông bác sĩ truong khoa xest nghiệm bv hông ngọc bảo,trên sách vở thì ghi 3 tháng.nhưng trên thực tế chỉ cần sau 21 ngày nếu âm tính thì không sao hết,ko cần xet nghiệm nua, .............. kết quả của em lá combo hiv ag/ab tuần 5 âm tính,đến ngày 43,tuần thứ 7 e làm tex nhanh âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiệm lạ,và trong 10 năm trong nghề,chưa có ai combo tuần 5 âm tính, và texl nhanh tuần 7 âm tính,mà sau xét nghiệm lại dương tính...và ông ây bảo là combo là phương phap tốt nhất đa dược khẳng địh bên mĩ, chỉ cần sau 22 ngày làm combo mà âm tính thì chắc chắn ko sao, .bác sĩ ây là thạc sĩ ,trưởng khoa xét nghiệm bệnh viện hồng ngọc hà nội,theo các anh chị em phải làm thế nào,/ em rat ngại đi xét nghiệm nữa