Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 41 đến 46 của 46

Chủ đề: cọ dương vậy ngoài âm đạo

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi anhyeuem1234 Xem bài viết
    dạ làm sao để biết ngta có bị hay k nên k tin tưởng ny la đúng rồi.em chỉ muốn a tư vấn là giờ em đi hiến máu thì sau này người ta gửi kết quả về an toan là máu em sạch k bị tất cả các bệnh đúng k a
    Nói thật nhé, tôi rất khó chịu với thái độ của bạn nhưng tôi vẫn giữ chủ đề này cho bạn đến giờ này, khi hết kiên nhẫn tôi khóa chủ đề lại ngay trong tích tắc. Thứ nhất bạn có hành vi nguy cơ mới 1 tuần dù xét nghiệm thế nào thì kết quả cũng chưa chính xác, thứ 2 bạn quan hệ mới hôm qua, bạn lên đây la trời la đất, khóc than ko kiềm chế được ham muốn nhưng vẫn sợ bị bệnh, thứ 3 hiến máu không phải là nơi bạn xét nghiệm chẩn đoán các bệnh xã hội để bạn giải tỏa tâm lý. Bạn thích thì cứ đi, tôi khóa chủ đề này lại vì thứ tư, chỉ đề này tại box này không phải chỗ cho bạn hỏi về xét nghiệm hiến máu.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    dạ làm sao để biết ngta có bị hay k nên k tin tưởng ny la đúng rồi.em chỉ muốn a tư vấn là giờ em đi hiến máu thì sau này người ta gửi kết quả về an toan là máu em sạch k bị tất cả các bệnh đúng k a
    Mới có nguy cơ mà đi hiến máu gì bạn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Mới có nguy cơ mà đi hiến máu gì bạn.
    chính vì thế em mới đi hiến vì em nghe bảo hiến máu về người ta có pp hiện đại PRC có thể tìm ra hiv k cần phải đợi 3 tháng, vậy 1 tháng sau nếu ngta báo em an toan la máu em sach đúng k

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    chính vì thế em mới đi hiến vì em nghe bảo hiến máu về người ta có pp hiện đại PRC có thể tìm ra hiv k cần phải đợi 3 tháng, vậy 1 tháng sau nếu ngta báo em an toan la máu em sach đúng k

Bạn nên đọc lại những gì đã được tư vấn.Bạn mới có nguy cơ đi hiến máu không được.Bạn còn hỏi lâi vấn đề này nữa thì chủ đề này coi như Spam sẽ khóa lại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn nên đọc lại những gì đã được tư vấn.Bạn mới có nguy cơ đi hiến máu không được.Bạn còn hỏi lâi vấn đề này nữa thì chủ đề này coi như Spam sẽ khóa lại.
    chết rồi anh tuấn ơi giờ dương vật em nổi lên mụn gì ý . làm thế nào để gửi ảnh lên đây bây giờ em sợ bị sùi mào gà huhu. chi cách em gửi ảnh lên với

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    chết rồi anh tuấn ơi giờ dương vật em nổi lên mụn gì ý . làm thế nào để gửi ảnh lên đây bây giờ em sợ bị sùi mào gà huhu. chi cách em gửi ảnh lên với

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì vậy Tuanmecsedec khóa lại.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Thông tin về chủ đề này