Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 40 của 46

Chủ đề: cọ dương vậy ngoài âm đạo

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Gavittho Xem bài viết
    Hôm qua e cọ ngoài đã sợ lắm rồi, xin cạch mà a còn tái diễn như thế thì ...
    mình k làm chủ được bản thân lúc đóhuhu

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    với cả anh ơi cho em hỏi ngoài hiv được dùng pp PCR hiện đại của hiến máu thì các bệnh giang mai lậu, viêm gan b có được sử dung các pp hiện đại đó để tìm ra k. e ngại đến bv xet nghiệm lắm mai e định đi hiến máu đây

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi anhyeuem1234 Xem bài viết
    hôm qua em k kiềm chế được nên đã quá a ơi huhu gio em phải alm sao
    Bạn phải nhớ rõ thời gian và hành vi của bạn lúc đó thì mới tư vấn chính xác được, bạn thắc mắc cái hình như của bạn thì chính bạn cũng ko rõ bạn đã làm gì. Nếu quan hệ 1,2 phút không bcs là có nguy cơ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    Bạn phải nhớ rõ thời gian và hành vi của bạn lúc đó thì mới tư vấn chính xác được, bạn thắc mắc cái hình như của bạn thì chính bạn cũng ko rõ bạn đã làm gì. Nếu quan hệ 1,2 phút không bcs là có nguy cơ.
    tại dv em lúc đo k cương cứng nên không biết cho vào hay chưa với cả lúc xuất tinh tràn hết ra ngoài

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    với cả nếu mai em đi hiến máu thì có ý nghĩa gì k tại ở viện huyết học có pp PRC tìm ra hivtrong 1 tuần ý.nếu mai em đi hiến máu mà em an toàn la k sao đúng k

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    với cả nếu mai em đi hiến máu thì có ý nghĩa gì k tại ở viện huyết học có pp PRC tìm ra hivtrong 1 tuần ý.nếu mai em đi hiến máu mà em an toàn la k sao đúng k
    PP PCR chỉ dùng cho trẻ nhỏ. Bạn muốn xét nghiệm giải tỏa tâm lý thì nên chờ đủ 28 ngày đi vào viện xét nghiệm chứ đừng lợi dụng việc hiến máu mà xét nghiệm bởi vì cái gì cũng phải có thời gian chứ ko phải thích xét nghiệm lúc nào là xét nghiệm được lúc đó, xét nghiệm sớm về bạn có tin vào kết quả xét nghiệm hay lại lăn tăn thắc mắc chưa đủ thời gian. Nếu người nào cũng ngại vào viện xét nghiệm, lợi dụng việc hơn máu để biết mình có bệnh hay không thì nơi hiến máu chẳng phải là một nghĩa cử cao đẹp nữa mà là nơi xét nghiệm miễn phí cho những đối tượng khác.

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    tại dv em lúc đo k cương cứng nên không biết cho vào hay chưa với cả lúc xuất tinh tràn hết ra ngoài
    Bạn là người thực hiện hành vi, dương vật vào hay chưa mà bạn không biết thì ai rõ mà tư vấn cho bạn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    PP PCR chỉ dùng cho trẻ nhỏ. Bạn muốn xét nghiệm giải tỏa tâm lý thì nên chờ đủ 28 ngày đi vào viện xét nghiệm chứ đừng lợi dụng việc hiến máu mà xét nghiệm bởi vì cái gì cũng phải có thời gian chứ ko phải thích xét nghiệm lúc nào là xét nghiệm được lúc đó, xét nghiệm sớm về bạn có tin vào kết quả xét nghiệm hay lại lăn tăn thắc mắc chưa đủ thời gian. Nếu người nào cũng ngại vào viện xét nghiệm, lợi dụng việc hơn máu để biết mình có bệnh hay không thì nơi hiến máu chẳng phải là một nghĩa cử cao đẹp nữa mà là nơi xét nghiệm miễn phí cho những đối tượng khác.
    PRC chi dùng cho trẻ nhỏ vậy cho em hỏi, nếu có người mới nhiễm mà hiv phai 3 tháng mới biết vậy máu hiến đó truyền cho người lành có ma hại người ta sao

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    PRC chi dùng cho trẻ nhỏ vậy cho em hỏi, nếu có người mới nhiễm mà hiv phai 3 tháng mới biết vậy máu hiến đó truyền cho người lành có ma hại người ta sao
    Trước khi hiến máu, ngoài xét nghiệm máu bs còn khai thác thêm thông tin người hiến máu xem trước đó có hành vi nguy cơ gì ko, thời gian xảy ra hành vi nguy cơ tới khi lấy máu là bao lâu chứ không phải cứ đến đăng ký hiến máu là được lấy máu ngay.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trước khi hiến máu, ngoài xét nghiệm máu bs còn khai thác thêm thông tin người hiến máu xem trước đó có hành vi nguy cơ gì ko, thời gian xảy ra hành vi nguy cơ tới khi lấy máu là bao lâu chứ không phải cứ đến đăng ký hiến máu là được lấy máu ngay.
    vậy a không biết rồi , ngày xưa em có đi hiến máu em em hiến máu lần 3 xong nó cho em vao hiến luon k cần xét nghiệm, xét nghiẹm chỉ có hiến máu lần đầu

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    vậy a không biết rồi , ngày xưa em có đi hiến máu em em hiến máu lần 3 xong nó cho em vao hiến luon k cần xét nghiệm, xét nghiẹm chỉ có hiến máu lần đầu
    Bạn đọc những chủ đề này để rõ hơn. Không phải chỉ riêng bạn đã từng đi hiến máu. :

Chủ đề: Cho mình hỏi về xét nghiệm máu lúc đi hiến máu
    Chủ đề: Vấn đề về truyền máu trong hiến máu.
    Chủ đề: xin các anh chị tư vấn giúp em về hiến máu
    Chủ đề: xin ý kiến các chuyên gia về xét nghiệm hiến máu khi có nguy cơ HIV

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Bạn đọc những chủ đề này để rõ hơn. Không phải chỉ riêng bạn đã từng đi hiến máu. :
    em đọc rồi mất chủ đề đó cũng bảo hiến máu dùng PP PRC mới đó chứ xét nghiệm trên xe buýt đó chỉ là tạm thời mà thoi. vậy giờ em đi hiến máu thì 1 tháng sau có kết quả an toàn là máu em sach đúng k
    Chủ đề: Cho mình hỏi về xét nghiệm máu lúc đi hiến máu
    Chủ đề: Vấn đề về truyền máu trong hiến máu.
    Chủ đề: xin các anh chị tư vấn giúp em về hiến máu
    Chủ đề: xin ý kiến các chuyên gia về xét nghiệm hiến máu khi có nguy cơ HIV
    em đọc rồi mất chủ đề đó cũng bảo hiến máu dùng PP PRC mới đó chứ xét nghiệm trên xe buýt đó chỉ là tạm thời mà thoi. vậy giờ em đi hiến máu thì 1 tháng sau có kết quả an toàn là máu em sach đúng k

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Sau 1 tháng không thấy thông báo gì thì yên tâm máu đó là máu sạch.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Sau 1 tháng không thấy thông báo gì thì yên tâm máu đó là máu sạch.
    vâng còn các bệnh như giang mai hay viêm gan b ... thì em đi hiến vậy trong 1 tháng ma k có thông báo gi la k bi nhiễm phati k anh

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    a tuấn ơi, hôm qua em lại sai lầm khi quan hệ với cô ý k an toàn rồi. khi quan hệ em không dùng bao nhưng dương vật em không cương cứng, em cố gắng cho vào nhựg có cảm giác như là đầu dương vật vào rồi ý, hình như em nhấp được 1 đến 2 phút, mà dương vật k cương cứng , trường hợp này em có phải dùng pet k huhuhu anh tư vấn giúp em với em còn 1 ngày
    các anh ơi em đang bị khủng hoảng tinh thần rồi các anh ơi tư vấn giúp em cho em 1 con đường đúng đắn với

Nếu bạn quan hệ không an toàn từ 1>2 phút là có nguy cơ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Nếu bạn quan hệ không an toàn từ 1>2 phút là có nguy cơ.
    vâng em định đi hiến máu thay cho xet nghiệm mà mới quan hệ hôm qua, định mai đi hiến nếu 1 tháng sau báo kết quả an toàn là máu em sạch k bị các bệnh hiv vi gian b hay giang mai ... đúng k ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    a tuấn ơi, hôm qua em lại sai lầm khi quan hệ với cô ý k an toàn rồi. khi quan hệ em không dùng bao nhưng dương vật em không cương cứng, em cố gắng cho vào nhựg có cảm giác như là đầu dương vật vào rồi ý, hình như em nhấp được 1 đến 2 phút, mà dương vật k cương cứng , trường hợp này em có phải dùng pet k huhuhu anh tư vấn giúp em với em còn 1 ngày
    các anh ơi em đang bị khủng hoảng tinh thần rồi các anh ơi tư vấn giúp em cho em 1 con đường đúng đắn với
    vâng em định đi hiến máu thay cho xet nghiệm mà mới quan hệ hôm qua, định mai đi hiến nếu 1 tháng sau báo kết quả an toàn là máu em sạch k bị các bệnh hiv vi gian b hay giang mai ... đúng k ạ

Nếu mới hôm qua,tại sao không dùng thuốc phơi nhiễm để phòng ngừa ?.Còn muốn biết mình như thế nào thì nên để sau 4 tuần xét nghiệm HIV Ag/Ab.Bạn đang có nguy cơ không nên đi hiến máu.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Nếu mới hôm qua,tại sao không dùng thuốc phơi nhiễm để phòng ngừa ?.Còn muốn biết mình như thế nào thì nên để sau 4 tuần xét nghiệm HIV Ag/Ab.Bạn đang có nguy cơ không nên đi hiến máu.
    dạ người em quan he không phai la gái mai dâm mà la bạn gái yêu ngay được 3 tháng. em thi k tin tưởng ny cho lắm vi ny e nó yêu nhiều người rồi, em hỏi nó xem có bệnh j k thi nó bảo không, em bao nó di xet nghiem thi nó k di căn bản vi con gái nên ngại, nên em đành chọn biện pháp hiến máu thứ nhất cho đỡ ngại chứ ra benh viên xet nghiệm nguoi ta lai nghi mình the nay thế nọ ngại lắm

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    dạ người em quan he không phai la gái mai dâm mà la bạn gái yêu ngay được 3 tháng. em thi k tin tưởng ny cho lắm vi ny e nó yêu nhiều người rồi, em hỏi nó xem có bệnh j k thi nó bảo không, em bao nó di xet nghiem thi nó k di căn bản vi con gái nên ngại, nên em đành chọn biện pháp hiến máu thứ nhất cho đỡ ngại chứ ra benh viên xet nghiệm nguoi ta lai nghi mình the nay thế nọ ngại lắm

Nếu bạn dùng từ (người yêu) mà không tin tưởng,vậy thì từ yêu của bạn không nên dùng nhé.Vấn đề trong tham vấn,bạn quan hệ không an toàn là cong đường lây nhiễm HIV.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    dạ làm sao để biết ngta có bị hay k nên k tin tưởng ny la đúng rồi.em chỉ muốn a tư vấn là giờ em đi hiến máu thì sau này người ta gửi kết quả về an toan là máu em sạch k bị tất cả các bệnh đúng k a

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này