Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Ngứa lổ sáo sau khi os với gmd

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Ngứa lổ sáo sau khi os với gmd

Dạ cho em hỏi.
    1/ Sau khi gmd os cho em thì mấy ngày sau cứ đi tiểu thì rát. Khoản 3 ngày sau thì chỉ tiểu buốt 1 lầm buổi sáng và hay ngứa lổ sáo. Sáng ngủ dậy thì lỗ tiểu bữa có dịch trắng bữa thì không.
    2/ E lỡ dại os cho gmd. Khoản 2 tuần sau thì bị đau rát họng, hiện tại 4 tuần thì đã giảm. ( tự giảm, ko uống thuốc gì)
    3/ Sau đó thì qh có bcs. 12 ngày sau QH em chở cô ấy đi xn combo hiv âm tính. Sau 22 ngày qh tới lượt e đi xn cũng âm tính.
    Xin tư vấn như vậy em có nguy cơ gì không? Ngày mai là 28 ngày e tính đi bv da liễu tp hcm tầm soát bệnh xh : lậu, giang mai, sùi mào gà. Xn máu là ra hết phải ko ạ?
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi vinhtri2200 Xem bài viết
    Dạ cho em hỏi.
    1/ Sau khi gmd os cho em thì mấy ngày sau cứ đi tiểu thì rát. Khoản 3 ngày sau thì chỉ tiểu buốt 1 lầm buổi sáng và hay ngứa lổ sáo. Sáng ngủ dậy thì lỗ tiểu bữa có dịch trắng bữa thì không.
    2/ E lỡ dại os cho gmd. Khoản 2 tuần sau thì bị đau rát họng, hiện tại 4 tuần thì đã giảm. ( tự giảm, ko uống thuốc gì)
    3/ Sau đó thì qh có bcs. 12 ngày sau QH em chở cô ấy đi xn combo hiv âm tính. Sau 22 ngày qh tới lượt e đi xn cũng âm tính.
    Xin tư vấn như vậy em có nguy cơ gì không? Ngày mai là 28 ngày e tính đi bv da liễu tp hcm tầm soát bệnh xh : lậu, giang mai, sùi mào gà. Xn máu là ra hết phải ko ạ?

Với HIV bạn không có nguy cơ,vì vậy bạn yên tâm kết quả đó,không cần thiết xét nghiệm nữa.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ hôm nay em đi khám ở bv da liễu (tức 28 ngày sau nguy cơ) em nói với bs là nghi ngờ bệnh tình dục. Thì bs cho xét nghiệm 6 mục
    1/ Hiv ab test nhanh - KQ âm tính
    2/ Vi nấm soi tươi , ý tá lấy bông gòn chà chà đầu dương rồi kêu đợi kq - KQ âm tính
    3/ Chlamydia test nhanh - KQ âm tính
    4/ Neisseria gonorrhoeae nhuộm soi - KQ âm tính
    5/ Treponema pallidum RPR định tính và định lượng- KQ âm tính
    6/ Treponema pallidum TPHA định tính và định lượng - KQ âm tính
    Vì lúc có kq là hết giờ làm việc sáng nên bs coi qua rồi kêu em về, nói ko bị gì. Em hỏi tháng sau cần xn lại ko thì bs nói không cần và ko giải thích gì thêm.
    E có hỏi xn này có biết sùi mào gà ko thì bs nói khi nào nhú lên mới biết.
    Cho em hỏi anh chị trong diễn đàn: những xn trên chỉ biết về lậu, giang mai, hiv, và chlamydia thôi phải ko ạ? E lo lắng os có bị SMG miệng ko, lo quá. Sau 2 đến 9 tháng sùi xuất hiện phải không ạ? Chắc stress 8 tháng nữa quá, hoặc tệ hơn vài ngày tới sùi xuất hiện. Giờ cứ cách vài tiếng cứ sâm soi cái miệng lưỡi bị gì không
    . Sao mà hối hận về hành vi của mình quá
    Em nghe nói xét nghiệm HPV để xn SMG mà ko biết thật ko
    Lần sửa cuối bởi vinhtri2200, ngày 21-03-2019 lúc 21:30.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Cho em hỏi thêm là xn lậu ở DV âm tính, nhưng có khi nào bệnh lại bị ở miệng không ạ? Sau bao lâu miệng không bị gì thì xác định mình thoát đc lậu miệng ạ?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Dạ hôm nay em đi khám ở bv da liễu (tức 28 ngày sau nguy cơ) em nói với bs là nghi ngờ bệnh tình dục. Thì bs cho xét nghiệm 6 mục
    1/ Hiv ab test nhanh - KQ âm tính
    2/ Vi nấm soi tươi , ý tá lấy bông gòn chà chà đầu dương rồi kêu đợi kq - KQ âm tính
    3/ Chlamydia test nhanh - KQ âm tính
    4/ Neisseria gonorrhoeae nhuộm soi - KQ âm tính
    5/ Treponema pallidum RPR định tính và định lượng- KQ âm tính
    6/ Treponema pallidum TPHA định tính và định lượng - KQ âm tính
    Vì lúc có kq là hết giờ làm việc sáng nên bs coi qua rồi kêu em về, nói ko bị gì. Em hỏi tháng sau cần xn lại ko thì bs nói không cần và ko giải thích gì thêm.
    E có hỏi xn này có biết sùi mào gà ko thì bs nói khi nào nhú lên mới biết.
    Cho em hỏi anh chị trong diễn đàn: những xn trên chỉ biết về lậu, giang mai, hiv, và chlamydia thôi phải ko ạ? E lo lắng os có bị SMG miệng ko, lo quá. Sau 2 đến 9 tháng sùi xuất hiện phải không ạ? Chắc stress 8 tháng nữa quá, hoặc tệ hơn vài ngày tới sùi xuất hiện. Giờ cứ cách vài tiếng cứ sâm soi cái miệng lưỡi bị gì không
    . Sao mà hối hận về hành vi của mình quá
    Em nghe nói xét nghiệm HPV để xn SMG mà ko biết thật ko
    Cho em hỏi thêm là xn lậu ở DV âm tính, nhưng có khi nào bệnh lại bị ở miệng không ạ? Sau bao lâu miệng không bị gì thì xác định mình thoát đc lậu miệng ạ?

Nếu vậy bạn hoàn toàn yên tâm đi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em cám ơn.

Thành Viên Lo Lắng Hoang Tưởng td.cherry's Avatar
    Cảm ơn
    21
    A/c ở đây tư vấn smg ủ 90 ngày thôi bạn. Mình cũng nghĩ chỉ thế thôi chứ mấy trang mạng kêu 2-9 tháng nghĩ lsao ủ mãi trong người tới 9 tháng đc. Mình os sợ mất ăn mất ngủ h đc 7 tháng r.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi td.cherry Xem bài viết
    A/c ở đây tư vấn smg ủ 90 ngày thôi bạn. Mình cũng nghĩ chỉ thế thôi chứ mấy trang mạng kêu 2-9 tháng nghĩ lsao ủ mãi trong người tới 9 tháng đc. Mình os sợ mất ăn mất ngủ h đc 7 tháng r.
    Dù gì bạn cũng qua 7 tháng rồi, có xì trét mấy thì cũng đã qua. Mình thì mới 1 tháng, chắc mất ăn mất ngủ 6 tháng nữa như bạn mới yên tâm phần nào.

Thành Viên Lo Lắng Hoang Tưởng td.cherry's Avatar
    Cảm ơn
    21
    A/c trong d đàn tư vấn smg ử bệnh từ 10-90 ngày thôi b ơi. Sau 90n k có sùi là k bị. Mình cũng nghĩ thế. Mấy trang mạng vs báo lá cải hay ns lung tung vs làm quá lên nữa mà. Chứ ls mà n ủ trong người mình 9 tháng r mới bị chứ

Thông tin về chủ đề này