Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Các anh chị tư vấn giúp em với về phơi nhiễm hiv với ạ !!!!!!!!!!!!!!!!!!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Các anh chị tư vấn giúp em với về phơi nhiễm hiv với ạ !!!!!!!!!!!!!!!!!!

- Hôm trước vì hơi say và không kiềm chế được em có QHTD với GMD, em chỉ cho DV vào ÂĐ được 30 giây rồi tỉnh người rút ra luôn, sau đó thì em đi rửa sạch sẽ và không qh nữa. Nhưng vì còn trẻ quá nên sợ, em lên mạng tìm hiểu và mua 3 loại thuốc Lamivudin 150 mg, Tenofovir 300 mg và Efavirenz 600 mg từ lúc qh đến lúc mua và uống chỉ có 30 phút.
    cho em hỏi các Anh các Chị xem tỉ lệ phơi nhiễm của em có cao không ạ, nếu có có thì có thể rút ngắn thời gian dùng thuốc lại được không ạ. Vì em dùng được 3 ngày vào 20h30 tối thấy mê man và mệt mỏi quá, đến tận sáng hôm sau vẫn hơi quay quay
    Em cám ơn các Anh các Chị và cạch tới già
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Sau thì em có xin số và em bạn GMD kia thì bạn kia còn khá trẻ có bạn trai và nói là rất ít khi cho khách không dùng BCS quan hệ. Nếu mà tỉ lệ phơi nhiễm thấp có thể dùng thuốc tầm 10 hôm rồi thôi không dùng nữa được không ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi emdaidot Xem bài viết
    - Hôm trước vì hơi say và không kiềm chế được em có QHTD với GMD, em chỉ cho DV vào ÂĐ được 30 giây rồi tỉnh người rút ra luôn, sau đó thì em đi rửa sạch sẽ và không qh nữa. Nhưng vì còn trẻ quá nên sợ, em lên mạng tìm hiểu và mua 3 loại thuốc Lamivudin 150 mg, Tenofovir 300 mg và Efavirenz 600 mg từ lúc qh đến lúc mua và uống chỉ có 30 phút.
    cho em hỏi các Anh các Chị xem tỉ lệ phơi nhiễm của em có cao không ạ, nếu có có thì có thể rút ngắn thời gian dùng thuốc lại được không ạ. Vì em dùng được 3 ngày vào 20h30 tối thấy mê man và mệt mỏi quá, đến tận sáng hôm sau vẫn hơi quay quay
    Em cám ơn các Anh các Chị và cạch tới già
    Trích dẫn Gửi bởi emdaidot Xem bài viết
    Sau thì em có xin số và em bạn GMD kia thì bạn kia còn khá trẻ có bạn trai và nói là rất ít khi cho khách không dùng BCS quan hệ. Nếu mà tỉ lệ phơi nhiễm thấp có thể dùng thuốc tầm 10 hôm rồi thôi không dùng nữa được không ạ
    Thời gian chỉ có 30 giây thì không có sao đâu bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em cám ơn anh!!!!

Thông tin về chủ đề này