Kết quả 1 đến 12 của 12

Chủ đề: Quan hệ GMD có dùng bao cao su và oral sex

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.

Quan hệ GMD có dùng bao cao su và oral sex

Hôm nay em có quan hệ với GMD có dùng bao cao su , cô ấy có oral sex cho em cũng nhẹ nhàng khoảng 2 phút , sau đó cô ấy đeo bao cao su cho em và bôi gel gì ( em thấy trên tuýt đó có chữ durex ) và em nhấp được vài cái khoảng 1 phút là em ra vì em bị yếu sinh lý , sau khi xuất em còn nhấp vài cái nữa rồi em chạy vào nhà vệ sinh cẩn thận tháo bao cao su , sau đó em cho nước vào bao cao su thử và lắc mạnh bao cao su thì thấy bao cao su không có nước chảy ra , sau đó em rửa tay trước rồi em mới dùng tay rửa lại dương vật , cho em hỏi ( nếu cô ấy có HIV ) thì trong trường hợp trên em có nguy cơ không ạ ? Lần nào em cũng dùng bao cao su nhưng lần này em lo lắng quá ạ :(
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Emxintubo2019 Xem bài viết
    Hôm nay em có quan hệ với GMD có dùng bao cao su , cô ấy có oral sex cho em cũng nhẹ nhàng khoảng 2 phút , sau đó cô ấy đeo bao cao su cho em và bôi gel gì ( em thấy trên tuýt đó có chữ durex ) và em nhấp được vài cái khoảng 1 phút là em ra vì em bị yếu sinh lý , sau khi xuất em còn nhấp vài cái nữa rồi em chạy vào nhà vệ sinh cẩn thận tháo bao cao su , sau đó em cho nước vào bao cao su thử và lắc mạnh bao cao su thì thấy bao cao su không có nước chảy ra , sau đó em rửa tay trước rồi em mới dùng tay rửa lại dương vật , cho em hỏi ( nếu cô ấy có HIV ) thì trong trường hợp trên em có nguy cơ không ạ ? Lần nào em cũng dùng bao cao su nhưng lần này em lo lắng quá ạ :(

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không sao.Nhưng bạn có kích dục bằng miệng sợ nguy cơ các bệnh tình dục khác.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Emxintubo2019 (02-04-2019)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Cho em hỏi lỡ bao cao su thủng lổ nhỏ mà em không thấy không ạ ? Mà cô ấy dùng bao cao su durex mà khi em cho nước vào thì bao phình to ở gốc nên không thể cho nước đầy bao cao su để kiểm tra , mà em chỉ cho nước khoảng 2 phần 3 bao cao su thôi :( , em sợ ở cuốn bao cao su có vấn đề ạ , lỡ dịch âm đạo đi vào và lọt vào lỗ sáo dương vật sao ạ :( em hoang mang lắm ạ :(

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Cho em hỏi lỡ bao cao su thủng lổ nhỏ mà em không thấy không ạ ? Mà cô ấy dùng bao cao su durex mà khi em cho nước vào thì bao phình to ở gốc nên không thể cho nước đầy bao cao su để kiểm tra , mà em chỉ cho nước khoảng 2 phần 3 bao cao su thôi :( , em sợ ở cuốn bao cao su có vấn đề ạ , lỡ dịch âm đạo đi vào và lọt vào lỗ sáo dương vật sao ạ :( em hoang mang lắm ạ :(

Không có chuyện bao cao su lủng lổ nhỏ li ti.Nếu có thì người có nguy cơ là Nữ,vì tinh dịch của người Nam sẽ đi ra từ lổ lủng này (Nếu người Nam có HIV ).Ngược lại dịch âm đạo không thể đi ngược vào.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Emxintubo2019 (03-04-2019)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Vậy cho em hỏi là nếu trong quá trình quan hệ mà em có mang bao cao su quan hệ với GMD ( nếu cô ấy có HIV ) mà bao cao su không thủng , không tuột cũng không rách thì không có nguy cơ phải không ạ ? Cho em hỏi thêm nếu quan hệ có dùng bao cao su ( mà nếu bao cao su rách hay bị tuột ) mà chỉ quan hệ khoảng 1 phút thì có nguy cơ không ạ ? Em vẫn còn lo lắng quá ạ :(

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Vậy cho em hỏi là nếu trong quá trình quan hệ mà em có mang bao cao su quan hệ với GMD ( nếu cô ấy có HIV ) mà bao cao su không thủng , không tuột cũng không rách thì không có nguy cơ phải không ạ ? Cho em hỏi thêm nếu quan hệ có dùng bao cao su ( mà nếu bao cao su rách hay bị tuột ) mà chỉ quan hệ khoảng 1 phút thì có nguy cơ không ạ ? Em vẫn còn lo lắng quá ạ :(
    Quan hệ có BCS, bao không gặp sự cố là ko có nguy cơ. Nếu bị sự cố tuột, rách sau 1 phút mới phát hiện ra là có nguy cơ

9. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em chỉ cho 2/3 dương vật vào và lúc quan hệ em có quan sát và không dám cho hết dương vật vào âm đạo ạ , và em có kiểm tra bao cao su và thấy không có nước lọt ra ngoài , vậy em có thể an tâm chưa ạ :(( ???

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Em chỉ cho 2/3 dương vật vào và lúc quan hệ em có quan sát và không dám cho hết dương vật vào âm đạo ạ , và em có kiểm tra bao cao su và thấy không có nước lọt ra ngoài , vậy em có thể an tâm chưa ạ :(( ???
    bạn yên tâm không có

12. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922

Bạn yên tâm không có sao.

14. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em cám ơn các anh chị ạ ! Dù quan hệ như thế nào miễn là trong quá trình quan hệ có dùng bao cao su mà bao cao su không thủng , không rách thì không có nguy cơ phải không ạ ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Em cám ơn các anh chị ạ ! Dù quan hệ như thế nào miễn là trong quá trình quan hệ có dùng bao cao su mà bao cao su không thủng , không rách thì không có nguy cơ phải không ạ ?

Đúng rồi bạn.

17. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em cảm ơn , em sẽ không bao giờ dính tới GMD nữa , nó làm cho em chẳng làm được gì và stress nhiều nữa :( , em cám ơn các anh chị đã tư vấn cho em ạ , em sẽ sống lành mạnh và có ích hơn ạ , chúc anh chị một buổi tối vui vẻ ạ !!!

19. Những thành viên đã cảm ơn Emxintubo2019 cho bài viết này:

Tuanmecsedec (03-04-2019)

Thông tin về chủ đề này