Chào các anh chị và các bạn trong diễn đàn. Mong được mọi người tư vấn cho em. Em có quan hệ với GMD, chỉ có quan hệ đường dương vật + âm đạo và dương vật + miệng. Cả 2 hình thức em đều dùng bao cao su từ đầu đến cuối và có cho nước vào để kiểm tra bao thì ko thấy điều gì bất thường. Vấn đề em lo là trong quá trình tiếp xúc và quan hệ với cô gmd thì vô tình có những tiếp xúc nhỏ với dịch sinh dục của cô gái đó, đó là những lúc như quan hệ xong em tự dùng tay cầm tháo bao, hay lúc tháo bao và dùng khăn lạnh để lau dương vật thì có thể có lượng dịch âm đạo nhỏ ở tay mình đã cầm bao và dịch ở gốc dương vật có dính vào dương vât, lượng dịch chắc là rất ít thôi vì khi quan hệ em cảm nhận cô gmd ko có nhiều dịch đến mức nhầy nhụa. Và quan hệ xong em ko có vệ sinh luôn ( chỉ lau qua dương vật ) nên rửa tay qua và mặc quần đi về luôn, dịch có thể có ở lông chạm dính vào dương vật. Đó là những điều em thắc mắc liệu em có nguy cơ không? Mong anh chị trong diễn đàn tư vấn trong trường hợp như của em có an toàn ko ạ?