Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Anh chị ơi giúp em với thuốc tránh thai có ảnh hưởng kết quả?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Anh chị ơi giúp em với thuốc tránh thai có ảnh hưởng kết quả?

E rất mong nhận được lời khuyên từ các anh chi trên diễn đàn đặc biệt là từ phía a tuấn a.chuyện la thế này .ngày 11-7 e có quan hệ với một bạn gái(k phai la gmd nhe a c) ma e lại k co dùng bao.sau đó ngay 13/7 e nghĩ lại mà thấy sợ.nen e đã điện cho cô ấy và hỏi về tình hình sức khoẻ .cô ấy bảo mới chia tay ny va quan he lan cuoi la ngày 20/2 trong tgian từ ngày 20/2 đến nay la ngày23/7 cô ấy k co biểu hiện gi lạ như sốt phát ban,ho hay nổi hạch,cô ấy con bảo e thêm la ngay quan hệ 20/2 cô ấy và ny có dùng bao.và lan quan hệ trước lần cuối là khoang 15 ngày.do lo lắng nên sang ngày 14/7 e có đưa cô ấy di xn o 50c hàng than bang pp determine1/2 kết quả là âm tinh.nhưng vấn đề e lo la ngay 11/7 sau khi qh , cô ấy có dùng thuốc tránh thai khẩn cấp.vậy cac a chi cho e hỏi hai điều một là thuốc tránh thai khẩn cấp có ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm hiv k a? Va thứ 2 là khả năng e bị lây nhiễm hiv la bnhieu a.e chua có kinh nghiệm nen mong các a chi giup đỡ e với a .hic.em xin cảm ơn các anh chị trước a.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Xinchoemmotloikhuyen Xem bài viết
    E rất mong nhận được lời khuyên từ các anh chi trên diễn đàn đặc biệt là từ phía a tuấn a.chuyện la thế này .ngày 11-7 e có quan hệ với một bạn gái(k phai la gmd nhe a c) ma e lại k co dùng bao.sau đó ngay 13/7 e nghĩ lại mà thấy sợ.nen e đã điện cho cô ấy và hỏi về tình hình sức khoẻ .cô ấy bảo mới chia tay ny va quan he lan cuoi la ngày 20/2 trong tgian từ ngày 20/2 đến nay la ngày23/7 cô ấy k co biểu hiện gi lạ như sốt phát ban,ho hay nổi hạch,cô ấy con bảo e thêm la ngay quan hệ 20/2 cô ấy và ny có dùng bao.và lan quan hệ trước lần cuối là khoang 15 ngày.do lo lắng nên sang ngày 14/7 e có đưa cô ấy di xn o 50c hàng than bang pp determine1/2 kết quả là âm tinh.nhưng vấn đề e lo la ngay 11/7 sau khi qh , cô ấy có dùng thuốc tránh thai khẩn cấp.vậy cac a chi cho e hỏi hai điều một là thuốc tránh thai khẩn cấp có ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm hiv k a? Va thứ 2 là khả năng e bị lây nhiễm hiv la bnhieu a.e chua có kinh nghiệm nen mong các a chi giup đỡ e với a .hic.em xin cảm ơn các anh chị trước a.

Thuốc tránh thai không làm ảnh hưởng kết quả xét nghiệm HIV.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Cô ấy quan hệ với ngưỡ yêu cũ lần cuối là ngày 20/2 và đến 11/7 bạn đưa cô ấy đi xn kết quả âm tính nghĩa là cô ấy ko bị HIV thì bạn cũng không bị. Thuốc tránh thai không làm ảnh hưởng đến kết quả xn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Ban ay qhe vs ny ngay 20/2 va ngay 11/7 e va b ay quan he,den ngay 14/7 e so qua nen dua ban ay di xet nghiem bang pp determine1/2 la âm tinh anh chi a,lan cuoi do cô ấy bao còn dung bcs nua a.e cung mong la như vậy lắm.để e co thể làm lại cuộc đời mình a.hix.a chi cho e hoi p2 xet nghiem dêtrmine tỉ lệ chuẩn xác có cao k a

Thành viên chính thức CrisM's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Tham gia diễn đàn phải viết chữ Việt có dấu bạn à

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dạ vâng anh crism .

Thông tin về chủ đề này