Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Quan hệ đồng giới nam

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Quan hệ đồng giới nam

Anh chị cho mình hỏi, hôm nay mình có 2 nguy cơ

• Thứ nhất là với người lạ, mình có hít popper chung, cả 2 tự thủ dâm để xuất tinh, nhưng mình có cho tay vào hậu môn bạn nam đó, mình không biết có vô trong chưa, nhưng lát mình có vô tình chạm lên mặt mình, và dùng tay đó chạm lại dvat của mình. Dịch nhờn của bạn đó khi ôm mình thì có dính vô người mình.

• Thứ hai là mình với người yêu: cả hai có ôm hôn nhau, mình có oral sex cho bạn trai và nuốt dịch nhờn khi miệng mình có nhiệt ngay lưỡi. khi xuất tinh thì hai người nằm lên nhau nên tinh trùng có hòa vào chung.

Anh chị cho em hỏi là hai trường hợp đó em có nguy cơ không ạ.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi quocvietngo Xem bài viết
    Anh chị cho mình hỏi, hôm nay mình có 2 nguy cơ

• Thứ nhất là với người lạ, mình có hít popper chung, cả 2 tự thủ dâm để xuất tinh, nhưng mình có cho tay vào hậu môn bạn nam đó, mình không biết có vô trong chưa, nhưng lát mình có vô tình chạm lên mặt mình, và dùng tay đó chạm lại dvat của mình. Dịch nhờn của bạn đó khi ôm mình thì có dính vô người mình.

• Thứ hai là mình với người yêu: cả hai có ôm hôn nhau, mình có oral sex cho bạn trai và nuốt dịch nhờn khi miệng mình có nhiệt ngay lưỡi. khi xuất tinh thì hai người nằm lên nhau nên tinh trùng có hòa vào chung.

Anh chị cho em hỏi là hai trường hợp đó em có nguy cơ không ạ.
    1, Bạn không có nguy cơ.

2, Bạn kích dục bằng miệng thì với HIV không sao,nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh Tuấn cho em hỏi thêm là trong hai trường hợp của em thì tinh trùng người đó dính vào dương vật của em cũng không có nguy cơ phài không anh ạ.

Oral sex thì em có đọc trên diễn đàn thấy mọi người tư vấn là không có HIV, nhưng nếu mình có nhiệt miệng và vết thương nhỏ hoặc đang đau họng thì có sao không Anh ạ.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi quocvietngo Xem bài viết
    Anh Tuấn cho em hỏi thêm là trong hai trường hợp của em thì tinh trùng người đó dính vào dương vật của em cũng không có nguy cơ phài không anh ạ.

Oral sex thì em có đọc trên diễn đàn thấy mọi người tư vấn là không có HIV, nhưng nếu mình có nhiệt miệng và vết thương nhỏ hoặc đang đau họng thì có sao không Anh ạ.

Bạn yên tâm không có nguy cơ những gì bạn đang lo lắng.

Thông tin về chủ đề này