Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Xin một lần được hết hẳn hoang mang

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Exclamation Xin một lần được hết hẳn hoang mang

Chào các anh chị trên diễn đàn. Lần này quan hệ với gmd do bắt đầu biết nhiều và để ý nên em bị ám ảnh lo sợ dù quan hệ dùng bao cau su đầy đủ, không bị tuột với rách ( cho nước vào check ). Hoang mang thì vái tứ phương là điều phải thôi, em vào diễn đàn mình đọc hay cũng có xem thêm chút mấy diễn đàn nước ngoài thì thấy hầu như mọi nhà tham vấn trên những diễn đàn như vậy đều tư vấn rất rõ ràng, xác thực. Có điều thì nói chung thực tế từ xưa đến nay bệnh tật thì vẫn là phải của Bác sĩ, nên là đã tọc đến thì mình chẳng thể nào bỏ qua coi nhẹ ai được. Càng đọc nhiều càng nghĩ ngợi nhiều thì càng hoang mang nên em hay đăng ký gọi hỏi luôn toàn những Bác sĩ, Tiến sĩ Chuyên khoa ở những bệnh viện lớn luôn, tính thì hay lo xa nên mình muốn hỏi chỉ để được hiểu, chỉ rõ luôn về những thứ mình lo lắng muốn hỏi, nhưng mà khổ nỗi hây zà kết quả của mấy cuộc tư vấn đó luôn là ''chẳng biết đường nào mà lần'', có người thì cũng thờ ơ trả lời như cho có, có người thì lại bắt đầu bằng hỏi mấy câu tưởng chừng như liên quan nhưng thật sự cuối cùng thấy nó chả liên quan đến cái câu chốt tý nào, có chung là hầu như ai cũng chỉ hỏi qua rồi: thế này nhé, bây giờ đủ thời gian rồi em đi xét nghiệm đi, chán chả buồn hỏi nữa, mà đặc biệt là ai cũng vẫn phải là có nguy cơ dù có dùng bao cao su hay không, không tuột với rách rồi luôn. Có chỗ thì hơi khó hiểu lúc hỏi bảo sợ dịch âm đạo tiết ra dính xung quanh thì bảo không phải lo, dịch không lây được đâu (khá chắc nịch) nhưng lúc bảo dùng bao cao su vẫn có nguy cơ là bảo rằng có những vết xước rất nhỏ ta không thấy (hơi khó hiểu vì dương vật đã được bao cao su che rồi) mà nãy vừa bảo dịch ko lây được đâu, kể thêm là mình đang có vết thương chảy máu mà dùng hay chạm vào vài đồ vật ở nhà nghỉ thì làm nốt câu cho hoang mang sờ tai ''ah thế lại còn có thêm nhiều hành vi nữa rồi'' 😐 :| Em ko hiểu hay do đó là đặc thù của ngành họ phải luôn nói như vậy nhỉ, cũng tìm hẳn Bác sĩ chuyên khoa hay Tiến sĩ (nhỡ còn có nghiên cứu) để hỏi rồi cũng nghĩ là phải nói cho mình được hiểu và rõ ràng luôn cơ (vì cái đó mang tính chất gọi là đăng ký để khám bệnh luôn chứ cũng không phải chỉ tư vấn qua vậy nữa ) nhưng cuối cùng ai cũng như ai mang tính chất khuyên là chính. Kể lể dài dòng quá sợ anh Tuấn và các anh chị lại hiểu nhầm là đem lên đối chiếu so sánh mất kaka thôi cuối cùng vẫn phải viết lên để mong được anh chị tư vấn cho truờng hợp của em quan hệ có dùng Bao cao su như vậy thì tóm lại có nguy cơ chút nào không ạ? hihi (ko hôn hít, os cũng đeo bao). Với cả tiện thể anh chị cũng có quan điểm gì về mấy lời em nói đó không ạ? Kaka cảm ơn diễn đàn nhé!
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi bemine Xem bài viết
    Chào các anh chị trên diễn đàn. Lần này quan hệ với gmd do bắt đầu biết nhiều và để ý nên em bị ám ảnh lo sợ dù quan hệ dùng bao cau su đầy đủ, không bị tuột với rách ( cho nước vào check ). Hoang mang thì vái tứ phương là điều phải thôi, em vào diễn đàn mình đọc hay cũng có xem thêm chút mấy diễn đàn nước ngoài thì thấy hầu như mọi nhà tham vấn trên những diễn đàn như vậy đều tư vấn rất rõ ràng, xác thực. Có điều thì nói chung thực tế từ xưa đến nay bệnh tật thì vẫn là phải của Bác sĩ, nên là đã tọc đến thì mình chẳng thể nào bỏ qua coi nhẹ ai được. Càng đọc nhiều càng nghĩ ngợi nhiều thì càng hoang mang nên em hay đăng ký gọi hỏi luôn toàn những Bác sĩ, Tiến sĩ Chuyên khoa ở những bệnh viện lớn luôn, tính thì hay lo xa nên mình muốn hỏi chỉ để được hiểu, chỉ rõ luôn về những thứ mình lo lắng muốn hỏi, nhưng mà khổ nỗi hây zà kết quả của mấy cuộc tư vấn đó luôn là ''chẳng biết đường nào mà lần'', có người thì cũng thờ ơ trả lời như cho có, có người thì lại bắt đầu bằng hỏi mấy câu tưởng chừng như liên quan nhưng thật sự cuối cùng thấy nó chả liên quan đến cái câu chốt tý nào, có chung là hầu như ai cũng chỉ hỏi qua rồi: thế này nhé, bây giờ đủ thời gian rồi em đi xét nghiệm đi, chán chả buồn hỏi nữa, mà đặc biệt là ai cũng vẫn phải là có nguy cơ dù có dùng bao cao su hay không, không tuột với rách rồi luôn. Có chỗ thì hơi khó hiểu lúc hỏi bảo sợ dịch âm đạo tiết ra dính xung quanh thì bảo không phải lo, dịch không lây được đâu (khá chắc nịch) nhưng lúc bảo dùng bao cao su vẫn có nguy cơ là bảo rằng có những vết xước rất nhỏ ta không thấy (hơi khó hiểu vì dương vật đã được bao cao su che rồi) mà nãy vừa bảo dịch ko lây được đâu, kể thêm là mình đang có vết thương chảy máu mà dùng hay chạm vào vài đồ vật ở nhà nghỉ thì làm nốt câu cho hoang mang sờ tai ''ah thế lại còn có thêm nhiều hành vi nữa rồi'' ������ :| Em ko hiểu hay do đó là đặc thù của ngành họ phải luôn nói như vậy nhỉ, cũng tìm hẳn Bác sĩ chuyên khoa hay Tiến sĩ (nhỡ còn có nghiên cứu) để hỏi rồi cũng nghĩ là phải nói cho mình được hiểu và rõ ràng luôn cơ (vì cái đó mang tính chất gọi là đăng ký để khám bệnh luôn chứ cũng không phải chỉ tư vấn qua vậy nữa ) nhưng cuối cùng ai cũng như ai mang tính chất khuyên là chính. Kể lể dài dòng quá sợ anh Tuấn và các anh chị lại hiểu nhầm là đem lên đối chiếu so sánh mất kaka thôi cuối cùng vẫn phải viết lên để mong được anh chị tư vấn cho truờng hợp của em quan hệ có dùng Bao cao su như vậy thì tóm lại có nguy cơ chút nào không ạ? hihi (ko hôn hít, os cũng đeo bao). Với cả tiện thể anh chị cũng có quan điểm gì về mấy lời em nói đó không ạ? Kaka cảm ơn diễn đàn nhé!
    Bạn nên đọc lại những gì đã tư vấn,dù bạn có tạo 100 nick nữa thì vẫn là câu tư vấn không có nguy cơ.Nói tóm lại nếu bạn hỏi mà đã được tư vấn rồi mà không tin thì cứ đi xét nghiệm bạn nhé.

Diendanhiv.vn cũng chả có thu các bạn 1 đồng nào,tư vấn miễn phí,nếu tin thì hỏi,không tin thì tìm những nơi khác mà hỏi.

Chủ đề: QHTD với gmd mong được tư vấn!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn nên đọc lại những gì đã tư vấn,dù bạn có tạo 100 nick nữa thì vẫn là câu tư vấn không có nguy cơ.Nói tóm lại nếu bạn hỏi mà đã được tư vấn rồi mà không tin thì cứ đi xét nghiệm bạn nhé.

Diendanhiv.vn cũng chả có thu các bạn 1 đồng nào,tư vấn miễn phí,nếu tin thì hỏi,không tin thì tìm những nơi khác mà hỏi.

Èo thôi em cũng chẳng hỏi vấn đề em nữa vậy vì anh chị cũng trả lời rồi hì hì, mắc công anh chị ra lại nghỉ em ko tin Nhưng anh có nhận xét gì về mấy điều em nói đó ko ạ? Ko hiểu sao các Bác sĩ người ta chỉ tư vấn đến vậy nhỉ anh ? Chắc họ muốn mình phải đến gặp họ trực tiếp hay sao vậy nhỉ thật khó hiểu quá

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Èo thôi em cũng chẳng hỏi vấn đề em nữa vậy vì anh chị cũng trả lời rồi hì hì, mắc công anh chị ra lại nghỉ em ko tin ������ Nhưng anh có nhận xét gì về mấy điều em nói đó ko ạ? Ko hiểu sao các Bác sĩ người ta chỉ tư vấn đến vậy nhỉ anh ? Chắc họ muốn mình phải đến gặp họ trực tiếp hay sao vậy nhỉ thật khó hiểu quá

Hiện nay có những trang wed tư vấn rất tào lao,nhầm mục đích hù dọa để lôi kéo về phòng khám nhầm mục đích của họ.

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    0
    Èo thôi em cũng chẳng hỏi vấn đề em nữa vậy vì anh chị cũng trả lời rồi hì hì, mắc công anh chị ra lại nghỉ em ko tin ������ Nhưng anh có nhận xét gì về mấy điều em nói đó ko ạ? Ko hiểu sao các Bác sĩ người ta chỉ tư vấn đến vậy nhỉ anh ? Chắc họ muốn mình phải đến gặp họ trực tiếp hay sao vậy nhỉ thật khó hiểu quá

anh coi sẽ hiểu bọn này.

Chủ đề: Cho phép em trình bày về vấn đề một số diễn đàn tư vấn hiv hù người ta vô đạo đức

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Hiện nay có những trang wed tư vấn rất tào lao,nhầm mục đích hù dọa để lôi kéo về phòng khám nhầm mục đích của họ.
    cũng thấy ko hẳn vậy anh ạ những bs của bệnh viện lớn nhà nước họ vẫn đều nói kiểu vậy thuii, có bs của bệnh viện tư thì còn tư vấn an tâm hơn, cũng ko thấy ai chèo kéo đến đâu cả em nghĩ chắc đặc thù của họ vậy quá. Anh ơi em làm sao vậy nè nhớ chắc chắn biện pháp an toàn của mình từ đầu đến cuối mà lại cứ sợ như vậy huh sợ mấy cái tình tiết hành vi bé khác nó nhỡ có thế nào, chán quá sao em ngu quá rồi zời ạ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    cũng thấy ko hẳn vậy anh ạ những bs của bệnh viện lớn nhà nước họ vẫn đều nói kiểu vậy thuii, có bs của bệnh viện tư thì còn tư vấn an tâm hơn, cũng ko thấy ai chèo kéo đến đâu cả em nghĩ chắc đặc thù của họ vậy quá. Anh ơi em làm sao vậy nè nhớ chắc chắn biện pháp an toàn của mình từ đầu đến cuối mà lại cứ sợ như vậy huh sợ mấy cái tình tiết hành vi bé khác nó nhỡ có thế nào, chán quá sao em ngu quá rồi zời ạ
    Bạn đã tạo nick hỏi và được tư vấn rồi, giờ hỏi lại chi bằng đọc lại. Nếu không yên tâm với sự tư vấn thì bạn cứ đi XN nhé. Còn những vấn đề ở nơi khác thì không thắc mắc hay bàn luận ở đây.

Thông tin về chủ đề này