Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Lo bị lây nhiễm

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Lo bị lây nhiễm

Chuyện là tối hôm qua em có hẹn lũ bạn tầm 4 5 đứa cùng lớp đi ôn bài ở quán cà phê cũng to lắm ko phải lề đường, có nhờ 1 anh hướng dẫn ôn và anh đó có dẫn theo 2 người nữa hình như cũng muốn ôn bài chung, xong lúc đó thì tụi e ngồi vào hết chỗ rồi nên 2 người bạn của anh đó phải đứng xem bài.. lúc sau e thấy vậy mới ngồi nhích mông qua 1 tí cho trống 1 tí chỗ cho 1 bạn nam đang đứng kia ngồi xuống cho đỡ mỏi, xong 1 hồi do lo ôn bài quá em ko để ý bạn nam đó ngồi sau lưng em có làm gì ko mà một hồi lúc học xong chạy xe về e cảm thấy sau lưng hơi ngứa ngứa tại 1 điểm, e sợ bạn nam đó có lấy kim tiêm hay là kim may đồ gì đó nói chung vật nhọn để đâm vào lưng em lúc em ko chú ý hay ko nữa, do áo em màu xanh lá cây sậm nên ko quan sát đc có dính máu ko, về nhà e có cởi áo ra xem thì do lưng e hay bị nóng nổi hột li ti nên cũng ko nhìn rõ đc, em mới lấy một cái áo trắng rồi để lên nệm nằm đè lưng lên đó nhưng lấy ra ko thấy máu hay vết gì màu đỏ, liệu lúc trước khi e thay áo thì mồ hôi trong cái áo e mặc lúc đi ôn bài nó đã bị thấm và pha loãng ra mà em ko biết ko hả anh chị ơi :( cho e lời khuyên
    ads
    Lần sửa cuối bởi colennaoban, ngày 24-04-2019 lúc 06:07.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi colennaoban Xem bài viết
    Chuyện là tối hôm qua em có hẹn lũ bạn tầm 4 5 đứa cùng lớp đi ôn bài ở quán cà phê cũng to lắm ko phải lề đường, có nhờ 1 anh hướng dẫn ôn và anh đó có dẫn theo 2 người nữa hình như cũng muốn ôn bài chung, xong lúc đó thì tụi e ngồi vào hết chỗ rồi nên 2 người bạn của anh đó phải đứng xem bài.. lúc sau e thấy vậy mới ngồi nhích mông qua 1 tí cho trống 1 tí chỗ cho 1 bạn nam đang đứng kia ngồi xuống cho đỡ mỏi, xong 1 hồi do lo ôn bài quá em ko để ý bạn nam đó ngồi sau lưng em có làm gì ko mà một hồi lúc học xong e cảm thấy sau lưng hơi ngứa ngứa tại 1 điểm, e sợ bạn nam đó có lấy kim tiêm hay là kim may đồ gì đó nói chung vật nhọn để đâm vào lưng em lúc em ko chú ý hay ko nữa, do áo em màu xanh lá cây sậm nên ko quan sát đc có dính máu ko, về nhà e có cởi áo ra xem thì do lưng e hay bị nóng nổi hột li ti nên cũng ko nhìn rõ đc, em mới lấy một cái áo trắng rồi để lên nệm nằm đè lưng lên đó nhưng lấy ra ko thấy máu hay vết gì màu đỏ, liệu lúc trước khi e thay áo thì mồ hôi trong cái áo e mặc lúc đi ôn bài nó đã bị thấm và pha loãng ra mà em ko biết ko hả anh chị ơi :( cho e lời khuyên

Bạn đang lo lắng suy diễn hoang tưởng thôi,không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Sáng ngủ dậy e nhìn vào gương thấy 2 vết trầy ngắn cỡ 0.5cm đỏ đỏ đó anh, nó nằm bên lưng có cảm giác ngứa khó chịu ạ... có lẽ nào là nó ko a

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Sáng ngủ dậy e nhìn vào gương thấy 2 vết trầy ngắn cỡ 0.5cm đỏ đỏ đó anh, nó nằm bên lưng có cảm giác ngứa khó chịu ạ... có lẽ nào là nó ko a

Bạn lo lắng thôi,không ai đâm kim tiêm gì bạn đâu nhé.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Chuyện là tối hôm qua em có hẹn lũ bạn tầm 4 5 đứa cùng lớp đi ôn bài ở quán cà phê cũng to lắm ko phải lề đường, có nhờ 1 anh hướng dẫn ôn và anh đó có dẫn theo 2 người nữa hình như cũng muốn ôn bài chung, xong lúc đó thì tụi e ngồi vào hết chỗ rồi nên 2 người bạn của anh đó phải đứng xem bài.. lúc sau e thấy vậy mới ngồi nhích mông qua 1 tí cho trống 1 tí chỗ cho 1 bạn nam đang đứng kia ngồi xuống cho đỡ mỏi, xong 1 hồi do lo ôn bài quá em ko để ý bạn nam đó ngồi sau lưng em có làm gì ko mà một hồi lúc học xong chạy xe về e cảm thấy sau lưng hơi ngứa ngứa tại 1 điểm, e sợ bạn nam đó có lấy kim tiêm hay là kim may đồ gì đó nói chung vật nhọn để đâm vào lưng em lúc em ko chú ý hay ko nữa, do áo em màu xanh lá cây sậm nên ko quan sát đc có dính máu ko, về nhà e có cởi áo ra xem thì do lưng e hay bị nóng nổi hột li ti nên cũng ko nhìn rõ đc, em mới lấy một cái áo trắng rồi để lên nệm nằm đè lưng lên đó nhưng lấy ra ko thấy máu hay vết gì màu đỏ, liệu lúc trước khi e thay áo thì mồ hôi trong cái áo e mặc lúc đi ôn bài nó đã bị thấm và pha loãng ra mà em ko biết ko hả anh chị ơi :( cho e lời khuyên
    Chỉ là muỗi đốt sao phải hoang tưởng kim tiêm bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    SÁng e ngủ dậy thấy lưng có 2 vết ngang nhỏ như vết cào ấy ạ... ửng đỏ lên,

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không có sao.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Dĩ nhiên muỗi đốt thì ngứa, mà ngứa thì phải gãi, gãi rùi bị xước là đương nhiên đâu có gì lạ. Cứ suy diễn kiểu này mấy mà bị tâm thần.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Nếu ko phải vì bị trầy ở quán nước thì chắc do e đi đường bị người ta quẹt vật nhọn vào lưng quá, e có đeo balo nhưng nó bị hở 2 bên lưng sau chứ ko che đc hết, mà e có nghe dạo này xuất hiện những đối tượng đi ngoài đg lấy vật nhọn đâm ng đi đường nữa đó nên có khi nào vậy ko ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Nếu ko phải vì bị trầy ở quán nước thì chắc do e đi đường bị người ta quẹt vật nhọn vào lưng quá, e có đeo balo nhưng nó bị hở 2 bên lưng sau chứ ko che đc hết, mà e có nghe dạo này xuất hiện những đối tượng đi ngoài đg lấy vật nhọn đâm ng đi đường nữa đó nên có khi nào vậy ko ạ

Tư vấn cho bạn là không sao rồi,nếu cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm bạn nhé.

Thông tin về chủ đề này