Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 25 của 25

Chủ đề: HIV-virus chết người

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em kể lại chi tiết nguy cơ em thế này: Do đang mải nhìn xe để qua lộ nên chân em chống xuống đất , lúc rồ ga để qua đường thì có cái gì đó vướng vướng vào chân lúc nhìn xuống thì thấy cái bọc mũ chứa nguyên cái xilanh với kim trong đó nó vướng với lại đâm theo chân em( cái này là người ta quăng khoảng 15p)? nhưng lúc rút chân lên thì nó văng ra đó chân em phản xạ đá nó văng vào bánh xe em nghĩ nó đâm em kiểu đòn bẫy rồi???

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi PTN Xem bài viết
    Em kể lại chi tiết nguy cơ em thế này: Do đang mải nhìn xe để qua lộ nên chân em chống xuống đất , lúc rồ ga để qua đường thì có cái gì đó vướng vướng vào chân lúc nhìn xuống thì thấy cái bọc mũ chứa nguyên cái xilanh với kim trong đó nó vướng với lại đâm theo chân em( cái này là người ta quăng khoảng 15p)? nhưng lúc rút chân lên thì nó văng ra đó chân em phản xạ đá nó văng vào bánh xe em nghĩ nó đâm em kiểu đòn bẫy rồi???
    Bạn đừng hỏi đi,hỏi lại vấn đề này nữa,vì đã được tư vấn rồi.

Chủ đề: Đạp kiểu đòn bẩy?

Chủ đề: Cần tư vấn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trời ơi anh ơi cái này là nguy cơ mới ạ? Cái bơm kim tiêm còn nguyên các bộ phận nó vướng vào chân em lúc em đang rút chân lên về kiểm tra chân thì thấy bị lủng ạ? nó vướng theo do em quơ chân lên (dấu lủng ngày mắt cá)?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trời ơi anh ơi cái này là nguy cơ mới ạ? Cái bơm kim tiêm còn nguyên các bộ phận nó vướng vào chân em lúc em đang rút chân lên về kiểm tra chân thì thấy bị lủng ạ? nó vướng theo do em quơ chân lên (dấu lủng ngày mắt cá)?

Nếu bạn nói nguy cơ mới,bản thân bạn không rõ thì không ai tư vấn được.Còn nguy cơ về đạp kim tiêm như thế nào thì đã tư vấn chủ đề trước rồi,đọc lại.Bạn nên nhớ ban quản trị chỉ tư vấn trường hợp mắc phải và phải kể rõ ràng,chứ không tư vấn những chủ đề hỏi không rõ ràng và dạng ví dụ nhé.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    bạn quá ảo tưởng và có cách suy nghĩ thiển cận HIV không đáng sợ như bạn nghĩ đâu . với sự vượt bậc của Khoa học kỹ thuật như ngày nay HIV từ căn bệnh chết người giờ trở thành căn bệnh mãn tính , mọi người có quyền hy vọng rằng một ngày không xa nữa sẽ có thuốc chữa dứt điểm .

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này