Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 41 đến 44 của 44

Chủ đề: Mong được mọi người giúp đỡ tư vấn cho em với, em cảm ơn ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi otokhe Xem bài viết
    Vâng rất cảm ơn anh chị, anh chị cho em hỏi một câu nữa thôi xong rồi em cũng out khỏi đây thôi em cũng mệt mỏi nắm r khi nghĩ nhiều zậy, anh chị ơi nếu đúng là giả sử đi tay Bác sĩ đó có đúng chạm vào phần thân mũi kim rồi mà tay Bác sĩ đó có thể có dính máu nhưng ở mức độ không quan sát thấy ở cả tay bác sĩ đó sau đó là mũi kim thì liệu có thể nguy cơ được không thưa anh chị? chính bới vì nó là đường kim chọc sâu vào trong người mình nên thật sự rât dễ và nguy hiểm quá chừng, Anh chị cho em biết điều này thôi ạ! Em tìm trên mạng thấy ghi là tiêm bắp tiêm dưới da như vậy cũng không phải là bắt buộc nhân viên y tế họ đeo găng tay đâu mà chỉ có dụng cụ xát khuẩn tay ở đó nhưng chỗ em lmf lại chả thấy có nên thì thật sự thì cũng chỉ còn biết phó mặc và cầu mong an toàn khi sử dụng dịch vụ y tế thôi. Em cũng chào anh chị trước chúc diênz đàn của mình tương lại không xa sẽ ''thất nghiệp'' hì hì

Bạn yên tâm dù thế nào cũng không sao đâu.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Các anh ơi lại lên cơn sợ nữa rồi chán quá, hôm qua lúc tiêm cho em đầu tiên Bác sĩ tiêm thử chút trước sau đó ông nắp kim vào và bỏ vào tủ lạnh để chờ phản ứng sau đem ra tiêm tiếp, ko biết ông ấy có lấy nhầm kim tiêm nào khác trong tủ lạnh ko nữa, em sợ quá cái tủ lạnh bé thôi mà ko biết ông ta có lấy nhầm ống tiêm nào ko ôi em rất lo biết thế thà ko đi tiêm còn hơn tiêm về lại lo nhiều thứ quá

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Các anh ơi lại lên cơn sợ nữa rồi chán quá, hôm qua lúc tiêm cho em đầu tiên Bác sĩ tiêm thử chút trước sau đó ông nắp kim vào và bỏ vào tủ lạnh để chờ phản ứng sau đem ra tiêm tiếp, ko biết ông ấy có lấy nhầm kim tiêm nào khác trong tủ lạnh ko nữa, em sợ quá cái tủ lạnh bé thôi mà ko biết ông ta có lấy nhầm ống tiêm nào ko ôi em rất lo biết thế thà ko đi tiêm còn hơn tiêm về lại lo nhiều thứ quá
    Không có chuyện lấy nhầm kim của người khác. Lo kiểu như bạn thì lên Sao Hỏa mà tiêm phòng cho an tâm nhé.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922

Bạn lo lắng vớ vẩn thôi.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Thông tin về chủ đề này