Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Tâm của kẻ thất bại....

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Tâm của kẻ thất bại....

Tôi chắc có lẽ một số bạn trong đây cũng biết tôi. Tôi đã 24 tuổi, không bạn bè, người yêu....chính tôi rời bỏ họ. Cảm giác tôi lúc này thật lạ....Từ lúc sinh ra tôi chưa bao giờ có giấc ngủ yên, lớn lên tôi luôn muốn chết, từ năm 20 tuổi tôi luôn mong mình bị HIV...để chết. Mặc dù tôi không xấu xí, ngu ngốc, nghèo khổ. Thứ tôi luôn hãnh diện là tâm hồn, trí tuệ nhưng biết quá nhiều tôi lại sợ sống. Sống mà không dám quen vì sợ bị Hiv, không dám xài tiền vì sợ nghèo khó....Tôi từng ước bị hiv luôn đi, để sống buôn thả hơn. Nhưng tôi không thể quen ai quá 1 tháng, làm tình quá 2 lần, chơi thân để gọi là bạn. Tôi thích một mình, một mình thật vui vẻ ở nhà. Đối nghịch thật, không biết nói sao cho rõ. Nhưng tóm lại cuối cùng bây giờ tôi bi hiv đã 3 năm....nhưng chưa thể chết. Cảm xúc lẫn lộn.... Tôi cần ai đó đã bỏ được dục vọng, am hiểu về tâm linh giúp đỡ....
    Lần sửa cuối bởi Wavea95, ngày 01-07-2021 lúc 13:33.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Bạn không cần một người bạn am hiểu tâm linh đâu...cái bạn cần là một bác sĩ tâm lý.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    13
    Trích dẫn Gửi bởi Wavea95 Xem bài viết
    Tôi chắc có lẽ một số bạn trong đây cũng biết tôi. Tôi đã 24 tuổi, không bạn bè, người yêu....chính tôi rời bỏ họ. Cảm giác tôi lúc này thật lạ....Từ lúc sinh ra tôi chưa bao giờ có giấc ngủ yên, lớn lên tôi luôn muốn chết, từ năm 20 tuổi tôi luôn mong mình bị HIV...để chết. Mặc dù tôi không xấu xí, ngu ngốc, nghèo khổ. Thứ tôi luôn hãnh diện là tâm hồn, trí tuệ nhưng biết quá nhiều tôi lại sợ sống. Sống mà không dám quen vì sợ bị Hiv, không dám xài tiền vì sợ nghèo khó....Tôi từng ước bị hiv luôn đi, để sống buôn thả hơn. Nhưng tôi không thể quen ai quá 1 tháng, làm tình quá 2 lần, chơi thân để gọi là bạn. Tôi thích một mình, một mình thật vui vẻ ở nhà. Đối nghịch thật, không biết nói sao cho rõ. Nhưng tóm lại cuối cùng bây giờ tôi bi hiv đã 3 năm....nhưng chưa thể chết. Cảm xúc lẫn lộn.... Tôi cần ai đó đã bỏ được dục vọng, am hiểu về tâm linh giúp đỡ....Kết bạn zalo 0359568404
    sao lại bị quan như thế hả bạn. Sao bt lại muốn mình bị H chứ. Cuộc sống của mình dù có ntn mình cũng phải cố gắng vì gia đình. Vì ng thân. Mình chúc bạn luôn khoẻ và lạc quan hơn

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    7
    Trích dẫn Gửi bởi Jamie Xem bài viết
    Bạn không cần một người bạn am hiểu tâm linh đâu...cái bạn cần là một bác sĩ tâm lý.
    Anh đồng tình ý kiến này.
    Tâm sinh suy.
    Tâm không ổn tức sinh suy nghĩ đủ đều.
    Sao không đơn giản cuộc sống để mọi chuyện xem như bình thường. Cớ gì phải suy nghĩ quá nhiều để tạo ra áp lực cho bản thân mình.

Thông tin về chủ đề này