Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Tiền giấy!!!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Tiền giấy!!!

Anh ơi hôm nay em có nhận tiền lẻ dư từ một người(nhiễm HIV), khi nhận tờ tiền giấy đó thì em thấy tay người đó bị đứt và đang chảy máu dính vào tờ tiền đó (máu dính trên tờ tiền đó đỏ tươi và rất mới) ngay lúc đó em hắt xì thì đưa nguyên tờ tiền dính máu tươi đó che miệng ?? Giờ em hoang mang quá vì máu tươi dính trên đó lại dính vào mặt, miệng vậy em có nguy cơ không?
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Ssss Xem bài viết
    Anh ơi hôm nay em có nhận tiền lẻ dư từ một người(nhiễm HIV), khi nhận tờ tiền giấy đó thì em thấy tay người đó bị đứt và đang chảy máu dính vào tờ tiền đó (máu dính trên tờ tiền đó đỏ tươi và rất mới) ngay lúc đó em hắt xì thì đưa nguyên tờ tiền dính máu tươi đó che miệng ?? Giờ em hoang mang quá vì máu tươi dính trên đó lại dính vào mặt, miệng vậy em có nguy cơ không?

Bạn nên tự tìm hiểu kiến thức HIV trên diễn đàn có sẵn để trang bị cho mình,những gì bạn lo lắng không phải con đường lây nhiễm HIV.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mà anh ơi khi em hắt xì thì lưỡi của em đụng vào chỗ dính máu tươi trên tiền em lo quá??

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Ssss Xem bài viết
    Mà anh ơi khi em hắt xì thì lưỡi của em đụng vào chỗ dính máu tươi trên tiền em lo quá??

Không có sao.

Thông tin về chủ đề này