Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Đúng là người thì mong muốn được yêu thương. Nhưng ng có lại k biết trân quý!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    13

Đúng là người thì mong muốn được yêu thương. Nhưng ng có lại k biết trân quý!

Hnay tôi viết lên đây. Lại là những dòng tâm sự nặng lòng của một người chị.
    Dường như tôi cố gắng yêu thương, và muốn e mình sống đúng lại. Làm một người có ích cho xã hội thì càng ngày tình cảm chị em của tôi ngày càng xa cách. Sự quan tâm của tôi thì giống như một nỗi phiền phức đối với e mình vậy. Liệu tình yêu thương, lòng bao dung của tôi có thể chịu đựng đến bao giờ. Đối với một đứa e ngỗ nghịch mãi không chịu lớn. Đã sai còn k biết thương gia đình và chị mình.
    Hơn cả nỗi thất vọng. Là nỗi buồn vô bờ bến của tôi. Tôi phải làm sao bây giờ???
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16
    Em mong có người chị quan tâm như chị mà ko được. Em nghĩ nếu chị mệt quá nên để bạn ấy tự lo. Chị cố gắng quan sát hành vi sinh hoạt của bạn ấy. Đừng để bạn ấy có hành động sai trái thêm nữa. Ko là ko làm lại được đâu ạ.
    nếu mệt mỏi hãy nghỉ ngơi chị ạ!

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    em thề kiểu gì bạn ấy cũng sẽ nhận ra điều gì là quan trọng. em cũng từng như vậy. từ nhỏ đến lớn luôn đc bố mẹ triều chuộng. coi thường chị mình. và đến khi 2 chị em đi lấy chồng em cũng lớn nên và em càng cảm thấy mình luôn sai trái trong việc đó. và giờ em luôn cố gắng đối tốt vs mọi người trong gia đình. con trai thường là vậy luôn trưởng thành rất chậm.

Thông tin về chủ đề này