Ngay 19/20 6 (em k nho ro ngay) co goi GMD de QHTD. Tuy nhien hom day DV cua e cu mem mem va khong cuong cung dc. Vay nen bon e khong quan he. Co ay chi oral sex cho e va e cung dung tay cho vao trong Am dao co ay de kich thich. Van de la em khong nho DV cua E hay mieng co ay (luc oral sex) co bi xay xuoc gi khong, e chi biet luc ve e rua bang xa phong thi khong thay dau xot gi. Con luc e kich thich cho co ay thi em cung khong nho la tay e co xay xuoc gi khong, va am dao co ay co van de j khong.

Cho den tuan vua roi la giua giua thang 7 em thay ben phia duoi tai trai (o cho co duoi tai) co noi may cai hach. Khong nhin ro va chi nan manh vao moi thay dau. Khong biet la do e bi nhiem HIV hay tam ly ma nguoi luca aoc ung thay hoi hoi met moi. Em khong bi tieu chay hay sot. Nhung o phia than DV e co noi mun (gio no noi len chu khong con dau nua), moc nhieu mun hon tren mat. Moi cung moc 1 cai mun nho li ti nho hon ca hat com chu khong phong rop. Mong tay em co noi 1 cai vet trang nua.

Em cung lo lang nhan tin hoi GMD la co bi benh gi khong, co ay noi khong nhung em chua tin tuongcho lam.

Vay tong ket lai cho e hoi truong hop e vua noi tren voi nhung bieu hien co the nhu the lieu co kha nang cao la nhiem HIV khong a? HIen gio e chua du 3 thang de XN nen rat lo lang khong biet duoc the nao. Rat mong nhan duoc tu van cua cac anh a :((