Kết quả 1 đến 20 của 55

Chủ đề: Xin tư vấn nguy cơ khi gmd ngồi lên chà âm đạo

Hybrid View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    26
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Đúng rồi bạn,khả năng kích dục bằng miệng thì có.Nếu các bạn lo lắng về viêm gan B thì tại sao không đi tiêm phòng vắc xin để sau này không còn lo nữa.
    Em chắc chắn sẽ đi ạ vì đang bận công việc. Em chỉ hỏi để hiểu rõ vì em đọc thấy ghi nc và cũng ko thấy ghi rõ là khi nào thì thực sự là nc
    Thí dụ:
    Nam oral cho nữ thì người nam bị nc khi miệng có tổn thương phải không ạ? Người nữ bị nc khi bộ phận sd họ tổn thương. Tổn thương là trầy xước?
    Tương tự cho nữ.
    Tại vì cái gọi là tổn thương em thấy ko rõ. Nếu vậy khi HJ cũng có nguy cơ ạ. Vì cũng có thể gây ra trầy và nếu tay có tổn thương (?) thì lây.
    Như bên HIV thì vết thương hở.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Trích dẫn Gửi bởi Hoang2019 Xem bài viết
    Em chắc chắn sẽ đi ạ vì đang bận công việc. Em chỉ hỏi để hiểu rõ vì em đọc thấy ghi nc và cũng ko thấy ghi rõ là khi nào thì thực sự là nc
    Thí dụ:
    Nam oral cho nữ thì người nam bị nc khi miệng có tổn thương phải không ạ? Người nữ bị nc khi bộ phận sd họ tổn thương. Tổn thương là trầy xước?
    Tương tự cho nữ.
    Tại vì cái gọi là tổn thương em thấy ko rõ. Nếu vậy khi HJ cũng có nguy cơ ạ. Vì cũng có thể gây ra trầy và nếu tay có tổn thương (?) thì lây.
    Như bên HIV thì vết thương hở.

Vấn đề kích dục bằng tay và kích dục bằng miệng hoàn toàn khác nhau bạn.Vấn đề kích dục bằng miệng có nguy cơ bị viêm gan B,vì vậy bạn cần xét nghiệm,bạn có xét nghiệm hay không là tùy ở bạn,ở đây bạn hỏi thì đã được tư vấn rõ ràng hết rồi.

Tuanmecsedec rất phản cảm những thành viên vừa hỏi,rồi ra vẻ mình am hiểu,nếu am hiểu thì tự mình giải quyết vấn đề của mình đi,lên đây hỏi chi cho mất thời gian.

Thông tin về chủ đề này