Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Có một sự thật . Và một điều ám ảnh tôi 10 năm nay

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Có một sự thật . Và một điều ám ảnh tôi 10 năm nay

Nói không ai tin . Chứ từ lúc tôi 17 tuổi đến nay là 27 tuổi rồi . Cứ 1 năm là tôi lại xét nghiệm hiv từ 2.3 lần . Quan hệ có bao tôi củng ám ảnh . Kích dục bằng tay tôi củng nghỉ có nguy cơ . Hay ăn uống ở karraok củng nghi ngờ . Kim tiêm chích cho gia cầm củng sợ . Tay rờ âm đạo củng đi xét nghiệm .v.v . Nói ra em không phải kỳ thị mọi nguòi . Nhiều lúc em nghỉ nếu có nhiểm hiv thì củng sống đc 20.30 năm hay nhièu hơn . Nhưng ung thư thi chỉ có 2-3 năm . Nên mình mong mọi bạn có nổi ám ảnh như mình thì hảy vuọt qua . Thật ra hiv không dể lây đâu . Nó chỉ lây khi quan hệ ko an toàn hay tiêm chích . Các bạn hảy lấy con virus ám ảnh trong đầu ra . Và hảy thật tin tưởng admin . Các anh chị lâu năm trong dien đàn . Các anh chị là nhửng nguòi có kinh nghiẹm và tận tình tư vấn cho chúng ta . Nên chúng ta phải hoàn toàn tin tuỏng các anh chị . 1 Lần nửa em xin cảm ơn các anh chị đả tư vấn em bao năm qua . (( các bạn nếu có bệnh ám ảnh con virus hại nảo như mình . Thì mình khuyên các bạn phải sống thật lành mạnh . Đừng vì 1 phút nông nổi để rồi lo sợ ám ảnh 3 tháng mới di xét nghiẹm rồi giải toả . 1 phút ham chơi với 3 tháng lo lắng hoang mang . Các bạn tự chọn đi ))) E xin hết
    ads

2. Những thành viên đã cảm ơn Quang ngai cho bài viết này:

Baluu (13-07-2019)

Thành Viên Năng Động Nhiệt Tình.
    Cảm ơn
    20
    Một chia sẻ rất có ý nghĩa

4. Những thành viên đã cảm ơn Simon cho bài viết này:

ha hai (03-10-2020)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0