Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Em nghĩ em đã bị hiv, mỗi ngày dậy cơ thể 1 khác.

Threaded View

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Triệu chứng hiv có ai như em k ạ, mỗi ngày dậy cơ thể 1 khác.

Đến nay là e được 80 ngày, sau nguy cơ bị rách bao, nhưng dạo gần đây e thường xuyên bị đau nhức cơ bắp, rồi ốm đau họng, ho mãi k khỏi, rồi đau đầu, mấy ngày nay em bị ngứa xung quanh người, đặc biệt là khủy tay có nổi lên 1 nốt ban bé nhưng đã tịt ngay ngày hôm sau nhưng lại để lại 4 cái mụn sát nhau và rất ngứa, lưng e nổi lên những nốt mụn như muỗi đốt màu hồng cũng ngứa, kèm theo đó là những chấm li ti màu đỏ nổi ở bắp và tay. Người thì dạo này cứ ngủ li bì mặc dù e đã ngủ tối từ rất sớm nhưng khi dậy là khoảng 1h trưa người rất mệt mỏi. E phải làm sao đây mọi người, mọi ng cho e lời khuyên có ai giống e mà đi xét nghiệm âm tính chưa ạ. Các a chị kêu e bị stress lên bị nhưng e đã lấy lại tinh thần đc 1 thời gian rồi nhưng sau khi những triệu chứng đó xuất hiện thì e k thể nào đủ tự tin đi xét nghiệm ạ. Chắc bố mẹ e sẽ khóc hết nước mắt vì e mất, những triệu chứng mà e đọc trên mạng e đều thấy xuất hiện trên người e cả rồi, đổ mồ hôi kp do nhiệt độ trong phòng hạch ở cổ đều có k thiếu gì cả, e phải làm sao đây mọi người
    ads
    Lần sửa cuối bởi vuive98, ngày 08-06-2019 lúc 15:04.

Thông tin về chủ đề này