Kết quả 1 đến 14 của 14

Chủ đề: Đi uống bia, hôn sâu tiếp viên, răng tôi thường xuyên chảu máu răng.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Đi uống bia, hôn sâu tiếp viên, răng tôi thường xuyên chảu máu răng.

Xin chào anh Tuấn, BQL Diễn đàn và toàn thể các bạn trên diễn đàn!

Cách đây 2 ngày tôi có đi uống bia với các đồng nghiệp, khi uống bia tôi không nghe mùi tanh trong miệng mình (thường khi làm công việc nặng, tắm miệng tôi hay chảy máu, phun ra máu và nghe mùi rất tanh, tôi không biết đó là bị gì chỉ nghĩ do nướu răng có vấn đề. Răng tôi không tốt lắm). Khoảng 1 tiếng sau tôi có chủ động hôn cô gái ngồi bên cạnh 3 cái hôn

Cái đầu tiên chỉ hôn môi --> 5 giây
    Cái thừ 2 tôi có hôn lưỡi cố gái đó và có cảm nhận có đụng chạm nước bọt khi hôn lưỡi cô đó ---> 5 giây
    Cái Thứ 3 tôi hôn và đá lưỡi --> 10 giây và sau đó tôi có nuốt nước miếng của mình thì cảm nhận mùi vị thức ăn, không nghe mùi tanh (nhưng không chắc chắn 100% do lúc đó tôi rất say...tôi ợ lúc đó tôi có nuốt máu của cô ấy vì tôi không xác định răng miệng, lưỡi cố ấy có tốt không?).

Sơ bộ về hình thể cô gái:

0 Khoảng 30 tuổi;
    1 Rất đẹp;
    2 Mập;
    3 Da mặt, da tay không có 1 hột mụn nào;
    4 Nhìn sạch sẽ;
    5 Đã có con;
    6 Trên tay cô ấy có rất nhiều vế thương do dao lam ( NGUY HIỂM, nghỉ lại thấy sợ, ma túy hay hàng đá).

Kính mong các tư vấn diễn đàn cho tôi biết, những hành vi trên sau khi tôi đã thực hiện thì tôi có thể bị lây HIV và bệnh xã hội khác không?

Mong nhận được sự phản hồi, tư vấn của admin Tuấn và các a/c Quản trị diễn đàn này và các bạn có nhiều năm kinh nghiệm

Xin chân thành cảm ơn./.
    ads
    Lần sửa cuối bởi tony phan, ngày 24-06-2019 lúc 12:36.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    BS Thêm

Tôi có xem các bài đăng bên diễn đàn ******** của BS Bình. Sau khi đọc nhiều bài đăng thì nghe BS trả lời có bài thì Khả năng rất thấp, có lúc không lây, xét nghiệm sẽ âm tính... Tôi rất phân vân...mong a/c hỗ trợ tinh thần.... nay làm việc không được cứ suy nghĩ về nó hoài. Nên quyết định đăng ký thành viên diễn đàn này và hỏi cho chính xác. Diễn đàn ******** đăng ký được nhưng họ không cho đăng bài, phải alo gì đó với bs mới cho đăng... chán thật...
    Lần sửa cuối bởi tony phan, ngày 24-06-2019 lúc 12:31.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi tony phan Xem bài viết
    Xin chào anh Tuấn, BQL Diễn đàn và toàn thể các bạn trên diễn đàn!

Cách đây 2 ngày tôi có đi uống bia với các đồng nghiệp, khi uống bia tôi không nghe mùi tanh trong miệng mình (thường khi làm công việc nặng, tắm miệng tôi hay chảy máu, phun ra máu và nghe mùi rất tanh, tôi không biết đó là bị gì chỉ nghĩ do nướu răng có vấn đề. Răng tôi không tốt lắm). Khoảng 1 tiếng sau tôi có chủ động hôn cô gái ngồi bên cạnh 3 cái hôn

Cái đầu tiên chỉ hôn môi --> 5 giây
    Cái thừ 2 tôi có hôn lưỡi cố gái đó và có cảm nhận có đụng chạm nước bọt khi hôn lưỡi cô đó ---> 5 giây
    Cái Thứ 3 tôi hôn và đá lưỡi --> 10 giây và sau đó tôi có nuốt nước miếng của mình thì cảm nhận mùi vị thức ăn, không nghe mùi tanh (nhưng không chắc chắn 100% do lúc đó tôi rất say...tôi ợ lúc đó tôi có nuốt máu của cô ấy vì tôi không xác định răng miệng, lưỡi cố ấy có tốt không?).

Sơ bộ về hình thể cô gái:

0 Khoảng 30 tuổi;
    1 Rất đẹp;
    2 Mập;
    3 Da mặt, da tay không có 1 hột mụn nào;
    4 Nhìn sạch sẽ;
    5 Đã có con;
    6 Trên tay cô ấy có rất nhiều vế thương do dao lam ( NGUY HIỂM, nghỉ lại thấy sợ, ma túy hay hàng đá).

Kính mong các tư vấn diễn đàn cho tôi biết, những hành vi trên sau khi tôi đã thực hiện thì tôi có thể bị lây HIV và bệnh xã hội khác không?

Mong nhận được sự phản hồi, tư vấn của admin Tuấn và các a/c Quản trị diễn đàn này và các bạn có nhiều năm kinh nghiệm

Xin chân thành cảm ơn./.

Bạn yên tâm những gì bạn lo không có nguy cơ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    BS Thêm

Tôi có xem các bài đăng bên diễn đàn ******** của BS Bình. Sau khi đọc nhiều bài đăng thì nghe BS trả lời có bài thì Khả năng rất thấp, có lúc không lây, xét nghiệm sẽ âm tính... Tôi rất phân vân...mong a/c hỗ trợ tinh thần.... nay làm việc không được cứ suy nghĩ về nó hoài. Nên quyết định đăng ký thành viên diễn đàn này và hỏi cho chính xác. Diễn đàn ******** đăng ký được nhưng họ không cho đăng bài, phải alo gì đó với bs mới cho đăng... chán thật...
    Hiện nay có nhiều trang wed tư vấn rất tào lao,nhầm mục đích của họ,họ cố tình tư vấn hù dọa để người ta lo sợ rồi gọi điện thoại cho bạn nhầm thu cước phí điện thoại.Bạn Click vào coi chủ đề này có bị như bạn hay không.

Chủ đề: Cho phép em trình bày về vấn đề một số diễn đàn tư vấn hiv hù người ta vô đạo đức

Smod Quản Trị Toàn Diễn Đàn.
    Cảm ơn
    38
    Bạn không có nguy cơ qua HÔN

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Smile

Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn yên tâm những gì bạn lo không có nguy cơ.
    Cám ơn sự tư vấn của anh. Tâm lý tôi nghe khỏe hơn rất nhiều.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi sailamloso Xem bài viết
    Bạn không có nguy cơ qua HÔN
    Cảm ơn bạn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Có 1 điều tôi thắc mắc nếu như cả 2 người bị trấy lưỡi, miệng... có máu. Khi hôn nhau thì máu tiếp cận với vết thương và ngược lại nhưng diễn đàn nói cũng không có nguy cơ HIV? Không hiểu sâu lắm mong admin chỉ giáo. Cám ơn?
    Lần sửa cuối bởi tony phan, ngày 25-06-2019 lúc 11:17. Lý do: sai chính tả

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Có 1 điều tôi thắc mắc nếu như cả 2 người bị trấy lưỡi, miệng... có máu. Khi hôn nhau thì máu tiếp cận với vết thương và ngược lại nhưng diễn đàn nói cũng không có nguy cơ HIV? Không hiểu sâu lắm mong admin chỉ giáo. Cám ơn?
    Một người có thể truyền HIV qua máu, tinh dịch và sữa mẹ. Tuy nhiên, HIV không thể tồn tại trong nước bọt, do đó không có nguy cơ nhiễm HIV thông qua hôn.

HIV có thể xâm nhập vào cơ thể thông qua các khu vực bị tổn thương trong màng nhầy lót âm đạo và trực tràng. Miệng cũng chứa màng nhầy, nhưng chúng không chứa các tế bào dễ bị nhiễm HIV, chẳng hạn như những tế bào có trong âm đạo và trực tràng.

Nước bọt chứa một số protein và enzyme phục vụ nhiều chức năng khác nhau, chẳng hạn như bắt đầu quá trình tiêu hóa, hỗ trợ bôi trơn miệng và thậm chí chống lại vi trùng.

Không biết có đúng ko?
    Lần sửa cuối bởi tony phan, ngày 25-06-2019 lúc 11:47.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Một người có thể truyền HIV qua máu, tinh dịch và sữa mẹ. Tuy nhiên, HIV không thể tồn tại trong nước bọt, do đó không có nguy cơ nhiễm HIV thông qua hôn.

HIV có thể xâm nhập vào cơ thể thông qua các khu vực bị tổn thương trong màng nhầy lót âm đạo và trực tràng. Miệng cũng chứa màng nhầy, nhưng chúng không chứa các tế bào dễ bị nhiễm HIV, chẳng hạn như những tế bào có trong âm đạo và trực tràng.

Nước bọt chứa một số protein và enzyme phục vụ nhiều chức năng khác nhau, chẳng hạn như bắt đầu quá trình tiêu hóa, hỗ trợ bôi trơn miệng và thậm chí chống lại vi trùng.

Không biết có đúng ko?
    Bạn lên diễn đàn để được tư vấn hay để trắc nghiệm kiến thức vậy? Nếu muốn trắc nghiệm kiến thức thì tự tìm đọc đi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    Bạn lên diễn đàn để được tư vấn hay để trắc nghiệm kiến thức vậy? Nếu muốn trắc nghiệm kiến thức thì tự tìm đọc đi.
    cám ơn admin, tôi ko viết như vậy nữa. Mục đích tôi chỉ muốn hiểu tại sao nó lại không lây?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    Nếu được nghe từ câu trả lời từ admin tại sao, lý do nó không lây là một điều tôi rất muốn biết để tự tin hơn trước nguy cơ của tôi và trang bị thêm kiến thức cho mình.

MONG NHẬN ĐƯỢC CÂU TRẢ LỜI CHI TIẾT CỦA ADMIN.

CÁM ƠN ADMIN TRƯỚC, CHỜ MONG TIN...
    Lần sửa cuối bởi tony phan, ngày 25-06-2019 lúc 12:14.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921

Vấn đề (có 1 đều) của bạn trên thực tế thì không bao giờ có.Vì khi miệng có vết thương chảy máu,1 là lở loét miệng ,2 là có vết trầy rách chảy máu thì khi ấy rất đau rát,nói chuyện còn chưa muốn nói.Huống chi hứng thú đi hôn người khác.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    12
    Ban quản trị xóa bài hỏi trong topic thành viên khác.
    Lần sửa cuối bởi Charles, ngày 26-06-2019 lúc 14:23.

Thông tin về chủ đề này