Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Xin hỏi về nơi điều trị arv tại hà nội

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1

Xin hỏi về nơi điều trị arv tại hà nội

Chào Anh chị em trên diễn đàn.
    Có lẽ năm sau mình sẽ chuyển ra Hà Nội sống. Thật ra là do mình xin được chuyển công tác ra đó. Hơn 10 năm lưu lạc ở Sài Gòn mình thấy cuộc sống cũng chẳng có gì thay đổi, và sâu thẳm trong lòng cảm thấy Sài Gòn có nhiều chuyện buồn với mình quá. Mình muốn ra Hà Nội tìm chút gì đó mới mẻ biết đâu lại thay đổi được cuộc sống hiện tại. Mình đã làm đơn chuyển công tác và dc công ty đồng ý. Nếu không có gì thì qua Tết vào lại mình sẽ khăn gói ra Bắc. Anh chị em cho mình hỏi ở Hà Nội xin chuyển điều trị ra đó có dễ kg? Và Hà Nội có nhiều trung tâm OPC như Sài Gòn kg ạ. Nếu kg dc thì chắc 3 tháng mình sẽ phải bay vào Sài Gòn để nhận thuốc.
    Tại lúc trước mình điều trị ở OPC Quảng Nam sau đó xin chuyển vào Sài Gòn, ở Quảng Nam cho đi nhưng vào Sài Gòn mình lại làm hồ sơ điều trị mới.
    Nhân tiện đây cũng cho mình xin được làm quen với những người bạn ở Hà Nội ạ. Biết đâu được chúng ta sẽ có những tình bạn thật đẹp. Có thể chia sẽ với nhau mọi chuyện buồn vui.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    22
    Chào bạn Nếu ra HN bạn có thể tới OPC nhiệt đới trung ương
    hoạc Trung tâm y tế quận Đống Đa và 1 số địa chỉ khác.
    Quan trọng bạn định ở chỗ nào và đến cơ sở nào gần chỗ bạn chẳng hạn Chúc bạn tìm được cơ sở như ý
    gửi hồi âm cho minh theo địa chỉ: tranhahai7365@gmail.com

Thông tin về chủ đề này