Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Đừng buồn nếu như bạn có H

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    19

Đừng buồn nếu như bạn có H

Thân gửi các bạn!
    Đại đa số những người khi biết mình có H sẽ rất buồn, rất sốc. Nhưng các bạn ạ. Ít nhất các bạn còn có thể sống được 10-20-thậm chí 50 năm nữa. Còn cậu của mình. Cậu bị ung thư đại tràng, phát hiện ra sớm và điều trị rất tích cực nhưng chỉ đuợc 2 năm. Cậu mình đã bị bệnh viện trả về do di căn hết sang gan và cơ thể không tiếp nhận được nữa. Mình đến nhìn thấy cậu chỉ còn da bọc xương, nhìn cậu đau đớn.
    Các bạn hãy vui lên nhé. Mình thấy H giờ đúng là chỉ như bệnh mãn tính thôi. Chịu khó điều trị thì tuổi thọ không khác gì người bình thường. Mình không phải là NCH nhưng mình ngày nào cũng vào diễn đàn đọc để thêm kiến thức cũng như lắng nghe được tâm sự của rất nhiều người ở đây.
    Tâm trạng mình đang rất buồn nên viết lủng củng quá. Mình chỉ muóin nói rằng còn có những bệnh khủng khiếp hơn H rất nhiều. Các bạn cố gắng lên nhé!
    ads

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Được cảm ơn 1 lần.
    trước đó cậu của bạn có bị tiền sử bệnh đại tràng không nhỉ??? mình cũng đang bị bệnh về đại tràng nên cũng lo lắm.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    19
    Trích dẫn Gửi bởi mongkhongbi Xem bài viết
    trước đó cậu của bạn có bị tiền sử bệnh đại tràng không nhỉ??? mình cũng đang bị bệnh về đại tràng nên cũng lo lắm.
    Có bạn ạ. Sáng nay cậu mình mất rồi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    22
    Cảm ơn bài viết của bạnĐó là nguồn động viên lớn cho những người có H như chúng ta. Dù sao cũng còn may mắn và kéo dài sự sống hơn bệnh K
    Hãy cùng nắm tay nhau hy vọng

Thông tin về chủ đề này