Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 28 của 28

Chủ đề: Mới quan hệ, có nên XN Không ? (Gấp ).

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi Mrlong Xem bài viết
    Mà hành động người ta tay dính tinh dịch rồi lại cho vô HM của em, em cứ suy nghĩ mãi đến hành động đó, ko biết có gây nên nguy cơ ko ACE ?
    Vẫn không có nguy cơ. Khi nào dùng bơm hút tinh dịch bơm vào HM mới có nguy cơ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    15
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    Vẫn không có nguy cơ. Khi nào dùng bơm hút tinh dịch bơm vào HM mới có nguy cơ
    Hi anh Songchungvoi_HIV vui tính quá, chúc a tối vui vẻ nha, em chuẩn bị đem nổi lo của mình đi vào chiêm bao đây.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    28
    Mà hành động người ta tay dính tinh dịch rồi lại cho vô HM của em, em cứ suy nghĩ mãi đến hành động đó, ko biết có gây nên nguy cơ ko ACE ?
    Em nói lúc bạn ấy chưa xuất tinh, chỉ có ít dịch hưng phấn dính tay và dùng tay đó nong nong HM em thấy thốn đẩy ra, như vậy thì không có nguy cơ, em cứ yên tâm nhe.

4. Những thành viên đã cảm ơn HIV/AIDS.. cho bài viết này:

Mrlong (09-01-2014)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    15
    Trích dẫn Gửi bởi 9999 Xem bài viết
    Em nói lúc bạn ấy chưa xuất tinh, chỉ có ít dịch hưng phấn dính tay và dùng tay đó nong nong HM em thấy thốn đẩy ra, như vậy thì không có nguy cơ, em cứ yên tâm nhe.
    cám ơn anh 999 và anh Songchungvoi_HIV, Nhưng bạn ấy làm vài lần như vậy, chỉ hơi sâu sâu 1 chút cỡ đầu ngón tay là em đẩy ra, xong xuôi em sợ nên e có đi rửa bằng xà phòng 2 lần, cuộc đời kể cũng lạ, ko chơi, ko gặp ai thì FA khó chiu,mà lỡ dính dô rồi có 1 lần cũng làm cho người ta sống trong lo sợ xanh mặt, khổ ghê.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    28
    cám ơn anh 999 và anh Songchungvoi_HIV, Nhưng bạn ấy làm vài lần như vậy, chỉ hơi sâu sâu 1 chút cỡ đầu ngón tay là em đẩy ra, xong xuôi em sợ nên e có đi rửa bằng xà phòng 2 lần, cuộc đời kể cũng lạ, ko chơi, ko gặp ai thì FA khó chiu,mà lỡ dính dô rồi có 1 lần cũng làm cho người ta sống trong lo sợ xanh mặt, khổ ghê.
    Như vậy vẫn ko sao, nhưng nhớ sau này cẩn thận hơn và dùng bcs bảo vệ. chuyện quan hệ tình dục đồng giới theo cá nhân anh thấy là bình thường và anh tôn trọng, đó chỉ là xu hướng tình dục mà thôi, giống như người thích ăn phở, người thích ăn hủ tiếu. do đó nếu em thích thì em cứ tự nhiên, nhưng quan trọng là dùng biện pháp bảo vệ khi chưa biết chắc về tình trạng có hiv hay bệnh lây qua tình dục cũa bạn tình em nhé

7. Những thành viên đã cảm ơn HIV/AIDS.. cho bài viết này:

Mrlong (09-01-2014)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    15
    Trích dẫn Gửi bởi 9999 Xem bài viết
    Như vậy vẫn ko sao, nhưng nhớ sau này cẩn thận hơn và dùng bcs bảo vệ. chuyện quan hệ tình dục đồng giới theo cá nhân anh thấy là bình thường và anh tôn trọng, đó chỉ là xu hướng tình dục mà thôi, giống như người thích ăn phở, người thích ăn hủ tiếu. do đó nếu em thích thì em cứ tự nhiên, nhưng quan trọng là dùng biện pháp bảo vệ khi chưa biết chắc về tình trạng có hiv hay bệnh lây qua tình dục cũa bạn tình em nhé
    Dạ em nghe Anh 999, chính vì sợ mà em ko làm gì cho người ta gì hết, ko cho quan hệ qua HM, nói chung là em từ chôi hết chủ yếu là bằng tay, người đó ngậm DV em mấy lần nhưng lần nào cũng chưa đủ 30s là em ko cho nữa, em vì sợ mà ko dám làm gì hết trơn, thế mà bây giờ em vẫn bị ám ảnh đó anh 999.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    28
    Dạ em nghe Anh 999, chính vì sợ mà em ko làm gì cho người ta gì hết, ko cho quan hệ qua HM, nói chung là em từ chôi hết chủ yếu là bằng tay, người đó ngậm DV em mấy lần nhưng lần nào cũng chưa đủ 30s là em ko cho nữa, em vì sợ mà ko dám làm gì hết trơn, thế mà bây giờ em vẫn bị ám ảnh đó anh 999.
    Ngậm dv thôi thì ko có nguy cơ, khi nào người ta xuất tinh vào miệng em, khi miệng em có lỡ loét, chảy máu. hoặc khi qhtd hm mà không có bao cao su thì mới có nguy cơ, còn dùng tay thì an toàn em à. nhớ xem thêm kiến thức để tự tin lên em nhé

10. Những thành viên đã cảm ơn HIV/AIDS.. cho bài viết này:

Mrlong (09-01-2014)

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Bạn yên tâm với nhũng hành vi này không có nguy cơ với HIV.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này