Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Bị người lạ đâm kim hiv khi rút tiền

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Bị người lạ đâm kim hiv khi rút tiền

Chào anh chị, hôm qua em đi rút tiền ATM, lúc em đang rút thì có người lạ đứng sau lưng em ,sau đó em nghe đau nhói ở lưng 1 cái em quay lại nhìn thì tay người đó cầm cái thẻ ATM con tay kia em ko để ý vì thấy nhét gì đó vô túi quần"có thể là đâm em xong rút kim tiêm vào túi quần giấu".vì em rút nhiều nên khi rút xong em nhường cho người đó rút ,người đó loay hoay ko rút đc thì em có chỉ .rút xong vỗ ngực em cám ơn.lúc đó chỉ có em với người đó, xe máy người đó vẫn nổ máy thấy hành động rất gấp gáp như kiểu cần tiền đi mua thuốc về chích.

Tối hôm nay em đi làm về thì kiểm tra trên lưng chổ nhói hôm qua đó có 1 vết lủng như kim tiêm đâm giờ em hoang mang quá.em lo người đó phía sau đâm kim tiêm vao lưng em.
    xin anh chị tư vấn giúp em trường hợp này có phơi nhiễm ko
    em có chụp hình vết đâm đó và lúc người đó đang rút tiền ạ

ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi hiv01 Xem bài viết
    Chào anh chị, hôm qua em đi rút tiền ATM, lúc em đang rút thì có người lạ đứng sau lưng em ,sau đó em nghe đau nhói ở lưng 1 cái em quay lại nhìn thì tay người đó cầm cái thẻ ATM con tay kia em ko để ý vì thấy nhét gì đó vô túi quần"có thể là đâm em xong rút kim tiêm vào túi quần giấu".vì em rút nhiều nên khi rút xong em nhường cho người đó rút ,người đó loay hoay ko rút đc thì em có chỉ .rút xong vỗ ngực em cám ơn.lúc đó chỉ có em với người đó, xe máy người đó vẫn nổ máy thấy hành động rất gấp gáp như kiểu cần tiền đi mua thuốc về chích.

Tối hôm nay em đi làm về thì kiểm tra trên lưng chổ nhói hôm qua đó có 1 vết lủng như kim tiêm đâm giờ em hoang mang quá.em lo người đó phía sau đâm kim tiêm vao lưng em.
    xin anh chị tư vấn giúp em trường hợp này có phơi nhiễm ko
    em có chụp hình vết đâm đó và lúc người đó đang rút tiền ạ

Bạn yên tâm đi,lo lắng thôi không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn yên tâm đi,lo lắng thôi không có nguy cơ.
    thực sự em lo lắng vì lúc đó có 2 người nếu ko đâm sao em nghe nhói ở lưng đc . hay là vì đâm rồi rút ra liền nên ko có nguy cơ ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi hiv01 Xem bài viết
    thực sự em lo lắng vì lúc đó có 2 người nếu ko đâm sao em nghe nhói ở lưng đc . hay là vì đâm rồi rút ra liền nên ko có nguy cơ ạ

Không có gì phải xoắn đâu bạn.

Thông tin về chủ đề này