Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: xây nhà sau 12 năm

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    11

xây nhà sau 12 năm

Đáng nhẽ ra phải đánh mốc nó từ lâu rồi nhưng cứ luớt qua thôi , nhìn _ đọc _nghĩ rồi lại để nó trôi qua . Ngày lòng buồn nhất là ngày đổ cơn mưa ... mà đang bão chứ không phải mưa đâu . Tại sao nhiều khi cứ thắc mắc mâu thuẫn bản thân mình là người có thể nói ra và diễn đạt đúng những gì mình nghĩ mà cứ không nói ra cảm xúc thật của mình là sao ,phải thay đổi thói quen sống dần thôi .Tôi là người mang cái dòng máu quý tộc đã lâu, cứ buồn nhất là tìm về đây , giờ mới hiểu đây mới là nhà của mình . Hazzzaaa ...

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    11
    Bao lâu nay quên mình có h để rồi mạnh mẽ sống , phấn đấu sống có ích cho dù ngày mai có chết . Giờ k = k rồi nhưng cái kỳ thị và thay đổi suy nghĩ sự nhìn nhận của mọi người vẫn còn nặng nề vô cùng . Thà cứ một mình sống , âm thầm với cuộc đời này cho ngày tháng qua đi còn hơn .Chứ cứ mỗi lần có ai đó không cùng dấu đến ngỏ lời yêu là lòng lại nhói đau nghĩ mình là ai . Mệt mỏi thật sự .

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    316
    Trích dẫn Gửi bởi Girldanang Xem bài viết
    Bao lâu nay quên mình có h để rồi mạnh mẽ sống , phấn đấu sống có ích cho dù ngày mai có chết . Giờ k = k rồi nhưng cái kỳ thị và thay đổi suy nghĩ sự nhìn nhận của mọi người vẫn còn nặng nề vô cùng . Thà cứ một mình sống , âm thầm với cuộc đời này cho ngày tháng qua đi còn hơn .Chứ cứ mỗi lần có ai đó không cùng dấu đến ngỏ lời yêu là lòng lại nhói đau nghĩ mình là ai . Mệt mỏi thật sự .
    12 năm cũng là quá dài , cái gì cũng nên đặt xuống rồi bạn à . Hãy vui lên mở lòng mình đón nhận điều gì đó mình đáng nhận ... thân ái và quyết thắng

Thông tin về chủ đề này