Kết quả 1 đến 20 của 51

Chủ đề: Oralsex - bị ám ảnh bởi nguy cơ thấp nhiễm HIV

Hybrid View

Smod Quản Trị Toàn Diễn Đàn.
    Cảm ơn
    38
    Trích dẫn Gửi bởi Xinbinhyentrolai Xem bài viết
    câu hỏi em đây bác Trường Xuân ơi
    Lo lắng thì đi xét nghiệm xả stress thôi bạn
    ads

2. Những thành viên đã cảm ơn Thanh Hiep cho bài viết này:

Xinbinhyentrolai (05-08-2019)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    58
    Trích dẫn Gửi bởi sailamloso Xem bài viết
    Lo lắng thì đi xét nghiệm xả stress thôi bạn
    Cảm ơn bác ạ, e nghĩ tới kết quả xấu nên không dám đi. Không biết nhỡ trong 1/1000 cái không may kia nó gọi tên mình không. E là người bi quan nên sợ mình có phản ứng xấu rồi nghĩ quẩn.
    Hôm trước có đứa bạn tâm sự bị rách bao - nó khủng hoảng 3 tháng trời rồi đi XN - âm tính nó mới kể. Không hiểu nó có nghĩ tới chẳng may bị thì lúc nhận kq như thế nào mà dám đi 1 mình làm. E dù ở tònh hướng ít nguy cơ hơn nhưng lại không đủ can đảm như nó. Giờ mới thấy thông cảm với stress nó bị... Sự thật lag mới đây mới biết OS có nguy cơ siêu thấp nên mới trụ được chứ tâm lý e yếu lắm - trầm cảm nhẹ hồi cấp 3 mà

Smod Quản Trị Toàn Diễn Đàn.
    Cảm ơn
    38
    Trích dẫn Gửi bởi Xinbinhyentrolai Xem bài viết
    Cảm ơn bác ạ, e nghĩ tới kết quả xấu nên không dám đi. Không biết nhỡ trong 1/1000 cái không may kia nó gọi tên mình không. E là người bi quan nên sợ mình có phản ứng xấu rồi nghĩ quẩn.
    Hôm trước có đứa bạn tâm sự bị rách bao - nó khủng hoảng 3 tháng trời rồi đi XN - âm tính nó mới kể. Không hiểu nó có nghĩ tới chẳng may bị thì lúc nhận kq như thế nào mà dám đi 1 mình làm. E dù ở tònh hướng ít nguy cơ hơn nhưng lại không đủ can đảm như nó. Giờ mới thấy thông cảm với stress nó bị... Sự thật lag mới đây mới biết OS có nguy cơ siêu thấp nên mới trụ được chứ tâm lý e yếu lắm - trầm cảm nhẹ hồi cấp 3 mà
    Bạn yên tâm đi. OS không có nguy cơ chứ không phải siêu thấp (lý thuyết). Xét nghiệm để giải tỏa tâm lý, khỏi phải lo lắng suy nghĩ lung tung.

5. Những thành viên đã cảm ơn Thanh Hiep cho bài viết này:

Xinbinhyentrolai (07-08-2019)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    58
    Trích dẫn Gửi bởi sailamloso Xem bài viết
    Bạn yên tâm đi. OS không có nguy cơ chứ không phải siêu thấp (lý thuyết). Xét nghiệm để giải tỏa tâm lý, khỏi phải lo lắng suy nghĩ lung tung.
    Dạ cảm ơn bạn, đúng là trên lý thuyết. Nói ra đầy đủ để ai không may thiếu hiểu biết như mình đỡ lo lắng và phòng tránh các bệnh khác. Không phải lần nào cũng may mắn không bị gì. Nên cạch ngay từ suy nghĩ không nên vui vẻ 1 phút mà ảnh hưởng đến tâm lý sau này

Thông tin về chủ đề này