Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Mong mọi người cho em vài lời khuyên ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Mong mọi người cho em vài lời khuyên ạ

em năm nay 19 tuổi là tân sinh viên , gia đình thì cũng thuộc dạng khá giả , nhưng chẳng hiểu vì sao em lại mang một cái tính cách quái dị đó là tình dục chắc là do thừa hưởng từ bố em nhưng em không trách bố em em chỉ trách em là vì sao quá ngu ngốc ngu ngốc đến 2 lần mà tình đến gmd không bao , mọi người có giải pháp nào để kiềm chế cơn dục vong được không em cám ơn mọi người rất nhiều , hiện tại em đang điều trị pep lần thứ 2 , rất ân hận , như lần đầu thèm lắm cái cảm giác có kết quả âm tính mà em đã từng xét nghiệm , mỗi lần thỏa mản như vậy em lại ân hận rất nhiều nhưng em không biết phải làm sao , mọi người có cách nào giúp em không ạ em cám ơn nhiều
    ads
    Lần sửa cuối bởi n0thing, ngày 08-08-2019 lúc 19:32.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi n0thing Xem bài viết
    em năm nay 19 tuổi là tân sinh viên , gia đình thì cũng thuộc dạng khá giả , nhưng chẳng hiểu vì sao em lại mang một cái tính cách quái dị đó là tình dục chắc là do thừa hưởng từ bố em nhưng em không trách bố em em chỉ trách em là vì sao quá ngu ngốc ngu ngốc đến 2 lần mà tình đến gmd không bao , mọi người có giải pháp nào để kiềm chế cơn dục vong được không em cám ơn mọi người rất nhiều , hiện tại em đang điều trị pep lần thứ 2 , rất ân hận , như lần đầu thèm lắm cái cảm giác có kết quả âm tính mà em đã từng xét nghiệm , mỗi lần thỏa mản như vậy em lại ân hận rất nhiều nhưng em không biết phải làm sao , mọi người có cách nào giúp em không ạ em cám ơn nhiều
    Nhu cầu sinh lý là nhu cầu tự nhiên ai cũng có. Vấn đề ở chỗ bạn cần có ý thức bảo vệ bản thân bởi quan hệ tình dục là một trong những đường lây truyền các bệnh truyền nhiễm như HIV và các bệnh lây truyền qua đường tình dục, nhất là với GMD là đối tượng có nguy cơ cao. Biện pháp bảo vệ tốt nhất là sử dụng bao cao su trong quan hệ tình dục.

Thông tin về chủ đề này