Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Nhờ mọi người tư vấn giúp

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9

Nhờ mọi người tư vấn giúp

Em có quan hệ và khi tháo bcs ra thì thấy có ít máu kinh ở đầu bao cao su, em có dùng ngón trỏ bị một vết dao cứa không sâu lắm dài tầm 0.5cm để nắm cuốn bcs để tháo bao ra, vết thương đã bị trước đó 8 tiếng và ko còn chảy máu, cho em hỏi như vậy có nguy cơ không và vết thương không còn chảy máy có phải vết thương hở để virus xâm nhập ko ạ
    Em chân thành cảm ơn anh chị diễn đàn có kiến thức!!
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Caubakhia Xem bài viết
    Em có quan hệ và khi tháo bcs ra thì thấy có ít máu kinh ở đầu bao cao su, em có dùng ngón trỏ bị một vết dao cứa không sâu lắm dài tầm 0.5cm để nắm cuốn bcs để tháo bao ra, vết thương đã bị trước đó 8 tiếng và ko còn chảy máu, cho em hỏi như vậy có nguy cơ không và vết thương không còn chảy máy có phải vết thương hở để virus xâm nhập ko ạ
    Em chân thành cảm ơn anh chị diễn đàn có kiến thức!!
    Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.Như vậy những chủ đề mở mới sau này sẽ bị xóa không cần thông báo.

Chủ đề: Dương vật nằm trong âm đạo 3s rút ra ngay

Thông tin về chủ đề này