Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Thắc mắc về việc khám NVQS đối với người nhiễm H

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Thắc mắc về việc khám NVQS đối với người nhiễm H

Mình hiện còn trong độ tuổi đi NVQS. Mình mới nhận được giấy mời. Và có thể mình phải đi khám ở năm nay. Hiện tại mình đã điều trị được gần 1 năm. Và dưới ngưỡng phát hiện. Không biết trong diễn đàn mình có ai đi khám nghĩa vụ chưa. Cho mình xin chút ý kiến. Là khi đi khám mình có cần trình bài ra với bác sĩ hay không. Hoặc cần những gì. Còn nếu họ xét nghiệm phát hiện mình bị bệnh thì có thông báo về gia đình hay không. Ai có trải qua rồi cho mình ít lời khuyên. Mình đang hoang mang về vấn đề này lắm. Mọi người giải đáp giúp em.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Nhokjack Xem bài viết
    Mình hiện còn trong độ tuổi đi NVQS. Mình mới nhận được giấy mời. Và có thể mình phải đi khám ở năm nay. Hiện tại mình đã điều trị được gần 1 năm. Và dưới ngưỡng phát hiện. Không biết trong diễn đàn mình có ai đi khám nghĩa vụ chưa. Cho mình xin chút ý kiến. Là khi đi khám mình có cần trình bài ra với bác sĩ hay không. Hoặc cần những gì. Còn nếu họ xét nghiệm phát hiện mình bị bệnh thì có thông báo về gia đình hay không. Ai có trải qua rồi cho mình ít lời khuyên. Mình đang hoang mang về vấn đề này lắm. Mọi người giải đáp giúp em.

Bạn nên gặp trực tiếp ban chỉ huy quân sự phường trình bày,có thể hủy danh sách bạn,chứ bạn để có giấy mời rồi đi khám sức khỏe thì khi ấy rách việc lắm.Khi ấy có thể gia đình biết nhé.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    54
    Chúc bạn may mắn .

Thông tin về chủ đề này