Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Nghi vấn về bị nhiễm HIV

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Unhappy Nghi vấn về bị nhiễm HIV

Em đi học bằng xe buýt, một ngày em mở cặp ra và nhìn thấy một cái lưỡi lam được bọc giấy, em mở ra thì nó có vẻ cũ. Em có cầm nó lên rồi để nó lại vào bọc giấy rồi vứt đi. Trong giờ học em có rờ vào cục mụn trên mặt mình. Cho em hỏi:

NẾU: Chiếc lưỡi lam đó do một ai đó nhiễm HIV cắt dính máu và bỏ vào cặp em, vết máu khô (em cũng chưa nhìn rõ và vứt đi rồi nên không chắc) khi em cầm nó và đưa lên mặt mình thì em có bị nhiễm HIV không ạ ???
    ads

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    6
    Trường hợp này của bạn là đang tưởng tưởng thôi. Trước đây tôi cũng như bạn vậy đó. HIV nó ko lấy gián tiếp như vậy đc đâu bạn, chắc hẳn bạn cần giải thích chi tiết thì may ra hết tưởng tượng

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi ChiThien Xem bài viết
    Em đi học bằng xe buýt, một ngày em mở cặp ra và nhìn thấy một cái lưỡi lam được bọc giấy, em mở ra thì nó có vẻ cũ. Em có cầm nó lên rồi để nó lại vào bọc giấy rồi vứt đi. Trong giờ học em có rờ vào cục mụn trên mặt mình. Cho em hỏi:

NẾU: Chiếc lưỡi lam đó do một ai đó nhiễm HIV cắt dính máu và bỏ vào cặp em, vết máu khô (em cũng chưa nhìn rõ và vứt đi rồi nên không chắc) khi em cầm nó và đưa lên mặt mình thì em có bị nhiễm HIV không ạ ???

Bạn lo lắng hoang tưởng,không có nguy cơ.

Thông tin về chủ đề này